Soi kèo, nhận định Levski Krumovgrad vs Sayana Haskovo - Third League - Southeast
Levski Krumovgrad
Sayana HaskovoNhận định, soi kèo Levski Krumovgrad vs Sayana Haskovo - Third League - Southeast
Lịch sử đối đầu 3 trận gần nhất giữa 2 đội: Levski Krumovgrad thắng 2, hòa 1, thua 0.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Chưa có dữ liệu kèo
Tỷ lệ kèo thường có từ 1-2 ngày trước giờ bóng lăn - trang tự cập nhật khi có.
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Về vị trí bảng xếp hạng, Levski Krumovgrad (hạng 1) đang nhỉnh hơn hẳn Sayana Haskovo (hạng 4) — chênh lệch 3 bậc. Trên sân nhà mùa này, Levski Krumovgrad thắng 4/4 trận, ghi trung bình 4.0 bàn/trận. Trong khi đó Sayana Haskovo khi làm khách chỉ thắng 3/4 trận, ghi trung bình 2.0 bàn/trận.
Trận khác · Southeast - 13 Third League - Southeast
- 31/1019:30Atletik KuklenLevski Karlovovs
- 31/1019:30DimitrovgradGigant Saedinenievs
- 31/1019:30Maritsa MilevoRozova dolinavs
- 31/1019:30Neftochimic BurgasRodopa Smolyanvs
- 31/1019:30Sekirovo RakovskiMaritsa Plovdivvs
- 31/1019:30SozopolZagoretsvs
Câu hỏi thường gặp
Trận Levski Krumovgrad vs Sayana Haskovo diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Levski Krumovgrad vs Sayana Haskovo thuộc khuôn khổ Third League - Southeast diễn ra lúc 19:30 ngày 31/10.
Trận Levski Krumovgrad vs Sayana Haskovo đá ở sân nào?
Trận đấu Levski Krumovgrad vs Sayana Haskovo diễn ra trên sân Nikola Shterev - Starika Sports Complex tại Plovdiv.
Lịch sử đối đầu giữa Levski Krumovgrad và Sayana Haskovo thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Levski Krumovgrad thắng 2, hòa 1, thua 0.
