Soi kèo, nhận định Lens vs Sporting CP - Cúp C1 Châu Âu
Lens
Sporting CPNhận định, soi kèo Lens vs Sporting CP - Cúp C1 Châu Âu
Nhận định soi kèo Lens vs Sporting CP (Cúp C1 Châu Âu): dữ liệu nghiêng về Lens với tỷ lệ 38%, phần còn lại chia cho 2 kết quả khác. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Lens hoặc Sporting CP, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Sporting CP cho thấy khả năng phòng thủ tốt hơn đáng kể so với Lens trong giai đoạn gần đây (33% - 67%). Về phong độ gần đây, Lens đạt hiệu suất 3.0 bàn thắng - 2.0 bàn thua mỗi trận, còn Sporting CP là 3.0 - 1.0 bàn/trận. Về nhân sự, Lens vắng A. Sima, I. Jourdren, J. Chavez và 4 cầu thủ khác và Sporting CP vắng N. Santos, R. Zalazar do chấn thương/treo giò. Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/10/2026.
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Lens 2.50 - Hòa 3.75 - Sporting CP 2.55.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 1.90 | 1.95 | 2.50 / 1.57 | 2.38 | 2.50 | 3.75 | 2.55 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.85 | 1.95 | 1.50 / 2.25 | 1.57 | 2.88 | 2.40 | 3.10 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 1.65 | 2.10 | 3.00 / 1.87 | 1.85 | 2.62 | 3.85 | 2.67 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.69 | 2.00 | 1.25 / 1.93 | 1.88 | 2.97 | 2.35 | 3.08 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 1.91 | 2.00 | 3.00 / 1.93 | 1.96 | 2.53 | 3.85 | 2.65 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.88 | 1.98 | 1.25 / 1.93 | 1.90 | 3.04 | 2.52 | 3.19 |
🎯 Chốt kèo hôm nay — Dự đoán kết quả Lens vs Sporting CP
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa Lens hoặc Sporting CP, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn
Kèo châu Á đang cân bằng (0 trái), nghiêng nhẹ về Lens
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Tài xỉu (over/under): cược tổng số bàn thắng cả trận cao hơn (tài) hay thấp hơn (xỉu) một mốc cho trước.
Kèo châu Á (chấp): đội mạnh hơn phải chấp đối thủ 1 số bàn thắng ảo trước khi tính thắng thua cược.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Lens
Sporting CP
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Sporting CP đang xếp hạng 7 với 3 điểm, hơn Lens (hạng 10, 3 điểm) tới 0 điểm trên bảng xếp hạng.
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 12/10/2026.
Trận khác · League Stage - 2 Cúp C1 Châu Âu
- 13/1023:45Sabah FASlavia Prahavs
- 14/1002:00InterClub Brugge KVvs
- 14/1002:00ArsenalLillevs
- 14/1002:00VillarrealNapolivs
- 14/1002:00GalatasarayBarcelonavs
- 14/1002:00VikingBayern Münchenvs
- 14/1002:00Atletico MadridManchester Unitedvs
- 14/1002:00RB LeipzigPSV Eindhovenvs
Câu hỏi thường gặp
Trận Lens vs Sporting CP diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Lens vs Sporting CP thuộc khuôn khổ Cúp C1 Châu Âu diễn ra lúc 23:45 ngày 13/10.
Trận Lens vs Sporting CP đá ở sân nào?
Trận đấu Lens vs Sporting CP diễn ra trên sân Stade Bollaert-Delelis tại Lens.
Tỷ lệ dự đoán trận Lens vs Sporting CP như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Lens có 38% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, Sporting CP thắng 37%.
