Soi kèo, nhận định Largs Thistle vs Cumnock Juniors - The lowlands Scotland
Largs Thistle
Cumnock JuniorsNhận định, soi kèo Largs Thistle vs Cumnock Juniors - The lowlands Scotland
Nhận định soi kèo Largs Thistle vs Cumnock Juniors (The lowlands Scotland): dữ liệu nghiêng về Largs Thistle với tỷ lệ 35%, phần còn lại chia cho 2 kết quả khác. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Largs Thistle hoặc hòa. Cumnock Juniors cho thấy khả năng tấn công tốt hơn đáng kể so với Largs Thistle trong giai đoạn gần đây (24% - 76%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Largs Thistle ghi trung bình 0.8 bàn và để thủng lưới 1.6 bàn/trận, trong khi Cumnock Juniors ghi 2.6 và để thủng 1.4 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Largs Thistle có 0 trận thắng, 1 trận hòa và 0 trận thua trước Cumnock Juniors trong 1 lần chạm trán gần nhất. Trên bảng xếp hạng The lowlands Scotland, Largs Thistle đang xếp hạng 8 với 23 điểm, trong khi Cumnock Juniors xếp hạng 16 với 17 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo thị trường và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 23/10/2026.
Chưa có dữ liệu kèo
Tỷ lệ kèo thường có từ 1-2 ngày trước giờ bóng lăn - trang tự cập nhật khi có.
🎯 Dự đoán kết quả Largs Thistle vs Cumnock Juniors
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa Largs Thistle hoặc hòa
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Largs Thistle
Cumnock Juniors
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Về vị trí bảng xếp hạng, Largs Thistle (hạng 8) đang nhỉnh hơn hẳn Cumnock Juniors (hạng 16) — chênh lệch 8 bậc. Trên sân nhà mùa này, Largs Thistle thắng 5/5 trận, ghi trung bình 2.0 bàn/trận. Trong khi đó Cumnock Juniors khi làm khách chỉ thắng 1/5 trận, ghi trung bình 2.4 bàn/trận.
Lịch sử đối đầu
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 23/10/2026.
Trận khác vòng The lowlands Scotland
- 21/10KTLargs ThistlePollok13
- 24/1021:00BeithAuchinleck Talbotvs
- 24/1021:00Gala Fairydean RoversBerwick Rangersvs
- 28/1002:45Newton StewartGretna 2008vs
- 28/1002:45Bonnyrigg Rose AthleticBo'ness Unitedvs
- 28/1002:45Caledonian BravesAlbion Roversvs
- 28/1002:45BrechinEast Stirlingshirevs
- 28/1002:45ClydebankCeltic IIvs
Câu hỏi thường gặp
Trận Largs Thistle vs Cumnock Juniors diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Largs Thistle vs Cumnock Juniors thuộc khuôn khổ The lowlands Scotland diễn ra lúc 02:45 ngày 29/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Largs Thistle vs Cumnock Juniors như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Largs Thistle có 35% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 35%, Cumnock Juniors thắng 30%.
Lịch sử đối đầu giữa Largs Thistle và Cumnock Juniors thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Largs Thistle thắng 0, hòa 1, thua 0.
