Kết quả La Chaux-de-Fonds vs Portalban / Gletterens - Hạng 2 Thụy Sỹ
La Chaux-de-Fonds
Portalban / GletterensNhận định trước trận La Chaux-de-Fonds vs Portalban / Gletterens - Hạng 2 Thụy Sỹ
La Chaux-de-Fonds vs Portalban / Gletterens (Hạng 2 Thụy Sỹ) đã khép lại với tỷ số La Chaux-de-Fonds thắng 3-1. Lịch sử đối đầu 7 trận gần nhất giữa 2 đội: La Chaux-de-Fonds thắng 2, hòa 2, thua 3.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
La Chaux-de-Fonds
#14
10 điểm · 10 trận
3T-1H-6B
Portalban / Gletterens
#6
14 điểm · 10 trận
4T-2H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Trận khác · Group 1 - 3 Hạng 2 Thụy Sỹ
Xem tất cả kết quả Hạng 2 Thụy SỹCâu hỏi thường gặp
Kết quả trận La Chaux-de-Fonds vs Portalban / Gletterens thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số La Chaux-de-Fonds 3-1 Portalban / Gletterens (hiệp 1: 1-0).
Trận La Chaux-de-Fonds vs Portalban / Gletterens diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu La Chaux-de-Fonds vs Portalban / Gletterens thuộc khuôn khổ Hạng 2 Thụy Sỹ đã diễn ra lúc 01:00 ngày 25/08.
Trận La Chaux-de-Fonds vs Portalban / Gletterens đá ở sân nào?
Trận đấu La Chaux-de-Fonds vs Portalban / Gletterens đã diễn ra trên sân Stade de la Charrière tại La Chaux-de-Fonds.
Lịch sử đối đầu giữa La Chaux-de-Fonds và Portalban / Gletterens thế nào?
Trong 7 lần chạm trán gần nhất, La Chaux-de-Fonds thắng 2, hòa 2, thua 3.
