Kết quả Korotan Prevalje vs Hajdina - 3. SNL - East
Korotan Prevalje
HajdinaNhận định trước trận Korotan Prevalje vs Hajdina - 3. SNL - East
Trận đấu Korotan Prevalje vs Hajdina tại 3. SNL - East đã kết thúc với kết quả Hajdina thắng 1-0. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Korotan Prevalje có 1 trận thắng, 0 trận hòa và 0 trận thua trước Hajdina trong 1 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
Korotan Prevalje
#9
11 điểm · 9 trận
2T-5H-2B
Hajdina
#5
16 điểm · 10 trận
4T-4H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Trận khác · East - 6 3. SNL - East
Xem tất cả kết quả 3. SNL - EastCâu hỏi thường gặp
Kết quả trận Korotan Prevalje vs Hajdina thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Korotan Prevalje 0-1 Hajdina (hiệp 1: 0-1).
Trận Korotan Prevalje vs Hajdina diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Korotan Prevalje vs Hajdina thuộc khuôn khổ 3. SNL - East đã diễn ra lúc 23:00 ngày 20/09.
Trận Korotan Prevalje vs Hajdina đá ở sân nào?
Trận đấu Korotan Prevalje vs Hajdina đã diễn ra trên sân Športni park Ugasle peči tại Prevalje.
Lịch sử đối đầu giữa Korotan Prevalje và Hajdina thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Korotan Prevalje thắng 1, hòa 0, thua 0.
