Kết quả Kamatamare Sanuki vs Kanazawa - Hạng 3 Nhật Bản
Kamatamare Sanuki
KanazawaNhận định trước trận Kamatamare Sanuki vs Kanazawa - Hạng 3 Nhật Bản
Trận đấu Kamatamare Sanuki vs Kanazawa tại Hạng 3 Nhật Bản đã kết thúc với kết quả hòa 1-1. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Kamatamare Sanuki có 5 trận thắng, 0 trận hòa và 5 trận thua trước Kanazawa trong 10 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
Kamatamare Sanuki
#19
5 điểm · 11 trận
1T-2H-8B
Kanazawa
#11
14 điểm · 11 trận
4T-2H-5B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Trận khác vòng 3 Hạng 3 Nhật Bản
- 01/03KTParceiro NaganoThespakusatsu Gunma32
- 01/03KTFC RyukyuFukushima United01
- 01/03KTNara ClubMatsumoto Yamaga21
- 02/03KTKochi UnitedOsaka12
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Kamatamare Sanuki vs Kanazawa thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Kamatamare Sanuki 1-1 Kanazawa (hiệp 1: 1-1).
Trận Kamatamare Sanuki vs Kanazawa diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Kamatamare Sanuki vs Kanazawa thuộc khuôn khổ Hạng 3 Nhật Bản đã diễn ra lúc 12:00 ngày 02/03.
Trận Kamatamare Sanuki vs Kanazawa đá ở sân nào?
Trận đấu Kamatamare Sanuki vs Kanazawa đã diễn ra trên sân Pikara tại Marugame.
Lịch sử đối đầu giữa Kamatamare Sanuki và Kanazawa thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Kamatamare Sanuki thắng 5, hòa 0, thua 5.
