Kết quả Kamatamare Sanuki vs Kagoshima United - Hạng 3 Nhật Bản
Kamatamare Sanuki
Kagoshima UnitedNhận định trước trận Kamatamare Sanuki vs Kagoshima United - Hạng 3 Nhật Bản
Trận đấu Kamatamare Sanuki vs Kagoshima United tại Hạng 3 Nhật Bản đã kết thúc với kết quả Kagoshima United thắng 4-3. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Kamatamare Sanuki có 24% khả năng thắng, hòa 28% và Kagoshima United thắng 48%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Kagoshima United hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Kamatamare Sanuki có 2 trận thắng, 3 trận hòa và 5 trận thua trước Kagoshima United trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 29/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Kamatamare Sanuki
#19
5 điểm · 10 trận
1T-2H-7B
Kagoshima United
#2
23 điểm · 10 trận
7T-2H-1B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Kagoshima United với tỷ lệ chấp 0.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Kamatamare Sanuki 3.75 - Hòa 3.25 - Kagoshima United 1.85.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.95 | 1.77 | 3.10 | 3.20 | 2.15 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.38 | 2.70 | 3.65 | 2.05 | 2.80 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 2.08 | 1.73 | 3.75 | 3.25 | 1.85 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.78 | 2.02 | — | — | 4.33 | 2.10 | 2.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.91 | 1.72 | 3.30 | 3.15 | 2.00 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.36 | 2.63 | 3.75 | 2.12 | 2.60 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.25 / 2.07 | 1.61 | 2.25 / 1.75 | 1.94 | 3.74 | 3.34 | 1.87 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.68 | 1.99 | 1.00 / 1.92 | 1.77 | 4.55 | 2.04 | 2.50 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.50 / 1.88 | 1.91 | 2.25 / 1.81 | 1.99 | 3.80 | 3.30 | 1.90 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.79 | 1.99 | 1.00 / 1.96 | 1.82 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 0.00 / 2.38 | 1.55 | 6.50 / 5.90 | 1.13 | 17.00 | 1.03 | 17.00 |
Trận khác vòng 4 Hạng 3 Nhật Bản
- 29/08KTFukushima UnitedNara Club22
- 29/08KTFC RyukyuSagamihara21
- 29/08KTFC GifuTochigi SC41
- 30/08KTKitakyushuMatsumoto Yamaga11
- 30/08KTParceiro NaganoThespakusatsu Gunma12
- 30/08KTBiwako ShigaGainare Tottori01
- 30/08KTKochi UnitedRoasso Kumamoto02
- 30/08KTKanazawaEhime FC01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Kamatamare Sanuki vs Kagoshima United thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Kamatamare Sanuki 3-4 Kagoshima United (hiệp 1: 1-0).
Trận Kamatamare Sanuki vs Kagoshima United diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Kamatamare Sanuki vs Kagoshima United thuộc khuôn khổ Hạng 3 Nhật Bản đã diễn ra lúc 16:00 ngày 29/08.
Trận Kamatamare Sanuki vs Kagoshima United đá ở sân nào?
Trận đấu Kamatamare Sanuki vs Kagoshima United đã diễn ra trên sân Pikara tại Marugame.
Tỷ lệ dự đoán trận Kamatamare Sanuki vs Kagoshima United như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Kamatamare Sanuki có 24% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 28%, Kagoshima United thắng 48%.
Lịch sử đối đầu giữa Kamatamare Sanuki và Kagoshima United thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Kamatamare Sanuki thắng 2, hòa 3, thua 5.
