Kết quả Kamatamare Sanuki vs JEF United Chiba - J-League Cup
Kamatamare Sanuki
JEF United Chiba- Erison 18'
- M. Shinada 68'
Nhận định trước trận Kamatamare Sanuki vs JEF United Chiba - J-League Cup
Trận đấu Kamatamare Sanuki vs JEF United Chiba tại J-League Cup đã kết thúc với kết quả JEF United Chiba thắng 2-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Kamatamare Sanuki có 19% khả năng thắng, hòa 24% và JEF United Chiba thắng 57%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa JEF United Chiba hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.75 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Kamatamare Sanuki có 2 trận thắng, 4 trận hòa và 4 trận thua trước JEF United Chiba trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 09/09/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về JEF United Chiba với tỷ lệ chấp 1.00, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Kamatamare Sanuki 4.60 - Hòa 3.65 - JEF United Chiba 1.60.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 1.00 / 1.73 | 1.93 | 2.50 / 1.73 | 1.90 | 4.60 | 3.65 | 1.60 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.35 | 1.44 | 4.50 | 2.30 | 2.15 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.75 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 1.75 | 2.05 | 4.50 | 3.80 | 1.57 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 2.05 | 1.75 | 1.50 / 2.50 | 1.50 | 5.50 | 2.38 | 2.10 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.70 | 1.95 | 4.75 | 3.75 | 1.55 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.40 | 1.43 | 4.90 | 2.25 | 2.10 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.75 / 1.93 | 1.80 | 2.75 / 1.97 | 1.79 | 4.86 | 3.88 | 1.64 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.95 | 1.76 | 1.00 / 1.71 | 2.05 | 5.18 | 2.22 | 2.19 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.75 / 1.98 | 1.84 | 2.50 / 1.78 | 2.00 | 4.75 | 3.84 | 1.65 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.25 / 2.05 | 1.76 | 1.00 / 1.71 | 2.12 | 4.93 | 2.36 | 2.16 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 2.00 / 2.03 | 1.78 | 2.50 / 5.75 | 1.14 | 501.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác · Round of 128 J-League Cup
- 02/09KTVanraure HachinoheTochigi City02
- 02/09KTSagamiharaJubilo Iwata03
- 02/09KTFC RyukyuYokohama FC23
- 02/09KTKanazawaImabari21
- 02/09KTRoasso KumamotoOita Trinita20
- 02/09KTTegevajaro MiyazakiKataller Toyama12
- 02/09KTFC GifuTokushima Vortis00
- 02/09KTEhime FCBlaublitz Akita10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Kamatamare Sanuki vs JEF United Chiba thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Kamatamare Sanuki 0-2 JEF United Chiba (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: Erison 18', M. Shinada 68' cho JEF United Chiba.
Trận Kamatamare Sanuki vs JEF United Chiba diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Kamatamare Sanuki vs JEF United Chiba thuộc khuôn khổ J-League Cup đã diễn ra lúc 17:00 ngày 09/09.
Trận Kamatamare Sanuki vs JEF United Chiba đá ở sân nào?
Trận đấu Kamatamare Sanuki vs JEF United Chiba đã diễn ra trên sân Pikara tại Marugame.
Tỷ lệ dự đoán trận Kamatamare Sanuki vs JEF United Chiba như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Kamatamare Sanuki có 19% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 24%, JEF United Chiba thắng 57%.
Lịch sử đối đầu giữa Kamatamare Sanuki và JEF United Chiba thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Kamatamare Sanuki thắng 2, hòa 4, thua 4.
