Kết quả Jeonbuk Motors vs Jeju United FC - VĐQG Hàn Quốc
Jeonbuk Motors
Jeju United FCNhận định trước trận Jeonbuk Motors vs Jeju United FC - VĐQG Hàn Quốc
Trận đấu Jeonbuk Motors vs Jeju United FC tại VĐQG Hàn Quốc đã kết thúc với kết quả Jeju United FC thắng 3-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Jeonbuk Motors có 45% khả năng thắng, hòa 45% và Jeju United FC thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Jeonbuk Motors hoặc hòa. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía Jeonbuk Motors (75% - 25%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Jeonbuk Motors ghi trung bình 1.0 bàn và để thủng lưới 0.4 bàn/trận, trong khi Jeju United FC ghi 1.6 và để thủng 1.2 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Jeonbuk Motors có 3 trận thắng, 4 trận hòa và 2 trận thua trước Jeju United FC trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Jeonbuk Motors
#5
44 điểm · 31 trận
11T-11H-9B
Jeju United FC
#4
46 điểm · 31 trận
12T-10H-9B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Jeonbuk Motors với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Jeonbuk Motors 1.90 - Hòa 3.45 - Jeju United FC 3.95.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.90 | 1.85 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 1.90 | 3.45 | 3.95 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.45 | 2.62 | 0.50 / 1.40 | 2.75 | 2.45 | 2.10 | 4.20 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.50 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 1.85 | 3.30 | 3.80 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.00 | 1.80 | — | — | 2.38 | 2.20 | 5.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 1.70 | 1.98 | 2.50 / 1.95 | 1.73 | 1.70 | 3.45 | 4.30 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.83 | 1.85 | 2.23 | 2.14 | 4.50 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 2.10 | 1.62 | 2.50 / 2.00 | 1.78 | 1.92 | 3.42 | 3.93 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.98 | 1.72 | 1.00 / 1.95 | 1.80 | 2.51 | 2.06 | 4.74 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.50 / 2.00 | 1.90 | 2.50 / 2.08 | 1.83 | 2.00 | 3.45 | 4.10 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.11 | 1.79 | 1.00 / 1.98 | 1.85 | 2.68 | 2.24 | 4.54 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 1.00 / 1.26 | 3.70 | 3.50 / 5.75 | 1.14 | 501.00 | 15.00 | 1.03 |
Trận khác vòng 22 VĐQG Hàn Quốc
- 08/08KTPohang SteelersUlsan Hyundai FC02
- 08/08KTBucheon FC 1995Gwangju FC00
- 08/08KTFC AnyangDaejeon Citizen12
- 08/08KTGimcheon Sangmu FCFC Seoul00
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Jeonbuk Motors vs Jeju United FC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Jeonbuk Motors 1-3 Jeju United FC (hiệp 1: 0-1).
Trận Jeonbuk Motors vs Jeju United FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Jeonbuk Motors vs Jeju United FC thuộc khuôn khổ VĐQG Hàn Quốc đã diễn ra lúc 18:00 ngày 08/08.
Trận Jeonbuk Motors vs Jeju United FC đá ở sân nào?
Trận đấu Jeonbuk Motors vs Jeju United FC đã diễn ra trên sân Jeonju World Cup Stadium tại Jeonju.
Tỷ lệ dự đoán trận Jeonbuk Motors vs Jeju United FC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Jeonbuk Motors có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Jeju United FC thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Jeonbuk Motors và Jeju United FC thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Jeonbuk Motors thắng 3, hòa 4, thua 2.
