Kết quả Inverness CT vs Raith Rovers - Hạng 2 Scotland
Inverness CT
Raith Rovers- J. Robertson 11'
- J. Rowe 85'
Nhận định trước trận Inverness CT vs Raith Rovers - Hạng 2 Scotland
Inverness CT vs Raith Rovers (Hạng 2 Scotland) đã khép lại với kết quả Raith Rovers thắng 2-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Inverness CT với tỷ lệ 42%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Inverness CT hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Inverness CT thắng 2, hòa 1, thua 6. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Inverness CT
#6
13 điểm · 10 trận
3T-4H-3B
Raith Rovers
#2
20 điểm · 10 trận
6T-2H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Inverness CT 2.25 - Hòa 3.25 - Raith Rovers 2.98.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.62 | 2.15 | 2.50 / 2.10 | 1.70 | 2.25 | 3.25 | 2.98 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.65 | 2.10 | 1.50 / 2.75 | 1.40 | 2.75 | 2.10 | 3.55 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 2.05 | 1.75 | 2.15 | 3.20 | 3.10 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.65 | 2.20 | 0.50 / 1.44 | 2.62 | 2.88 | 2.05 | 3.75 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 2.25 | 1.55 | 2.50 / 1.98 | 1.72 | 2.30 | 3.15 | 2.85 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.86 | 1.81 | 2.90 | 2.16 | 3.45 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.84 | 1.82 | 2.25 / 1.83 | 1.87 | 2.17 | 3.08 | 3.19 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.60 | 2.14 | 1.00 / 2.04 | 1.69 | 2.88 | 1.95 | 4.08 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.25 / 1.93 | 1.92 | 2.25 / 1.91 | 1.93 | 2.26 | 3.19 | 3.40 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.64 | 2.28 | 1.00 / 2.06 | 1.78 | 2.93 | 2.15 | 4.01 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 2.00 / 1.68 | 2.15 | 2.50 / 7.00 | 1.10 | 126.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác vòng 5 Hạng 2 Scotland
- 05/09KTLivingstonStenhousemuir01
- 05/09KTArbroathDunfermline11
- 05/09KTPartickAyr Utd10
- 05/09KTQueen's ParkMorton21
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Inverness CT vs Raith Rovers thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Inverness CT 0-2 Raith Rovers (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: J. Robertson 11', J. Rowe 85' cho Raith Rovers.
Trận Inverness CT vs Raith Rovers diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Inverness CT vs Raith Rovers thuộc khuôn khổ Hạng 2 Scotland đã diễn ra lúc 21:00 ngày 05/09.
Trận Inverness CT vs Raith Rovers đá ở sân nào?
Trận đấu Inverness CT vs Raith Rovers đã diễn ra trên sân Tulloch Caledonian Stadium tại Inverness.
Tỷ lệ dự đoán trận Inverness CT vs Raith Rovers như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Inverness CT có 42% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 30%, Raith Rovers thắng 28%.
Lịch sử đối đầu giữa Inverness CT và Raith Rovers thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Inverness CT thắng 2, hòa 1, thua 6.
