Kết quả Inverness CT vs Dunfermline - Hạng 2 Scotland
Inverness CT
DunfermlineNhận định trước trận Inverness CT vs Dunfermline - Hạng 2 Scotland
Trận đấu Inverness CT vs Dunfermline tại Hạng 2 Scotland đã kết thúc với kết quả hòa 0-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Inverness CT có 50% khả năng thắng, hòa 50% và Dunfermline thắng 0%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Inverness CT hoặc hòa. Về hiệu suất ghi bàn, Inverness CT đang vượt trội hơn hẳn Dunfermline (63% so với 38%). Về thành tích đối đầu trực tiếp, Inverness CT có 2 trận thắng, 6 trận hòa và 1 trận thua trước Dunfermline trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 29/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Inverness CT
#6
13 điểm · 10 trận
3T-4H-3B
Dunfermline
#5
13 điểm · 8 trận
3T-4H-1B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Inverness CT 2.46 - Hòa 3.15 - Dunfermline 2.72.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.77 | 1.95 | 2.50 / 2.10 | 1.70 | 2.46 | 3.15 | 2.72 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.77 | 1.93 | 0.50 / 1.40 | 2.75 | 3.00 | 2.05 | 3.30 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 2.05 | 1.75 | 2.50 / 2.08 | 1.73 | 2.25 | 3.25 | 2.75 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.80 | 2.00 | — | — | 3.00 | 2.10 | 3.40 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.50 / 1.47 | 2.45 | 2.25 / 1.77 | 1.90 | 2.60 | 3.15 | 2.55 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.92 | 1.76 | 3.25 | 2.12 | 3.15 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.72 | 1.96 | 2.25 / 1.79 | 1.92 | 2.41 | 3.00 | 2.76 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.74 | 1.93 | 1.00 / 1.99 | 1.72 | 3.10 | 1.96 | 3.67 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.00 / 1.79 | 2.08 | 2.25 / 1.84 | 2.00 | 2.55 | 3.15 | 2.94 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.79 | 2.04 | 1.00 / 2.00 | 1.83 | 3.17 | 2.17 | 3.58 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 0.00 / 1.63 | 2.25 | 0.50 / 6.80 | 1.11 | 9.50 | 1.09 | 12.00 |
Trận khác vòng 1 Hạng 2 Scotland
- 01/08KTMortonPartick01
- 01/08KTRaith RoversStenhousemuir11
- 01/08KTAyr UtdArbroath20
- 01/08KTLivingstonQueen's Park20
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Inverness CT vs Dunfermline thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Inverness CT 0-0 Dunfermline (hiệp 1: 0-0).
Trận Inverness CT vs Dunfermline diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Inverness CT vs Dunfermline thuộc khuôn khổ Hạng 2 Scotland đã diễn ra lúc 21:00 ngày 01/08.
Trận Inverness CT vs Dunfermline đá ở sân nào?
Trận đấu Inverness CT vs Dunfermline đã diễn ra trên sân Tulloch Caledonian Stadium tại Inverness.
Tỷ lệ dự đoán trận Inverness CT vs Dunfermline như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Inverness CT có 50% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 50%, Dunfermline thắng 0%.
Lịch sử đối đầu giữa Inverness CT và Dunfermline thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Inverness CT thắng 2, hòa 6, thua 1.
