Kết quả Inter Bratislava vs Podbrezová - Cúp Quốc Gia Slovakia
Inter Bratislava
Podbrezová- R. Kejval 45'
- M. Chrien 77'
Nhận định trước trận Inter Bratislava vs Podbrezová - Cúp Quốc Gia Slovakia
Inter Bratislava vs Podbrezová (Cúp Quốc Gia Slovakia) đã khép lại với kết quả Podbrezová thắng 2-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Podbrezová với tỷ lệ 61%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Podbrezová hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 3.25 bàn. Lịch sử đối đầu 1 trận gần nhất giữa 2 đội: Inter Bratislava thắng 0, hòa 1, thua 0. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 29/09/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.75), Podbrezová được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Inter Bratislava 5.00 - Hòa 4.50 - Podbrezová 1.55.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.75 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.57 | 2.35 | 5.00 | 4.50 | 1.55 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.98 | 1.82 | 1.50 / 2.25 | 1.57 | 4.33 | 2.40 | 2.20 |
| 1xBet | Toàn trận | 1.00 / 1.85 | 1.81 | 3.25 / 1.90 | 1.77 | 5.47 | 4.05 | 1.48 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.25 / 2.05 | 1.65 | 1.25 / 1.82 | 1.85 | 5.41 | 2.35 | 2.02 |
| Pinnacle | Toàn trận | 1.00 / 1.95 | 1.77 | 3.25 / 1.91 | 1.81 | 5.13 | 3.99 | 1.47 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.50 / 1.81 | 1.88 | 1.25 / 1.78 | 1.93 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 2.00 / 2.60 | 1.48 | 2.50 / 7.40 | 1.10 | 151.00 | 51.00 | 1.00 |
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Inter Bratislava vs Podbrezová thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Inter Bratislava 0-2 Podbrezová (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: R. Kejval 45', M. Chrien 77' cho Podbrezová.
Trận Inter Bratislava vs Podbrezová diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Inter Bratislava vs Podbrezová thuộc khuôn khổ Cúp Quốc Gia Slovakia đã diễn ra lúc 20:30 ngày 29/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Inter Bratislava vs Podbrezová như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Inter Bratislava có 17% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 22%, Podbrezová thắng 61%.
Lịch sử đối đầu giữa Inter Bratislava và Podbrezová thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Inter Bratislava thắng 0, hòa 1, thua 0.
