Kết quả Hibernians vs Valletta FC - VĐQG Malta
Hibernians
Valletta FC- B. Paiber 84'
Nhận định trước trận Hibernians vs Valletta FC - VĐQG Malta
Trận đấu Hibernians vs Valletta FC tại VĐQG Malta đã kết thúc với kết quả Valletta FC thắng 2-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Hibernians có 28% khả năng thắng, hòa 29% và Valletta FC thắng 43%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Valletta FC hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Hibernians có 3 trận thắng, 4 trận hòa và 2 trận thua trước Valletta FC trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 03/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Hibernians
#9
6 điểm · 7 trận
1T-3H-3B
Valletta FC
#1
16 điểm · 7 trận
5T-1H-1B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Valletta FC với tỷ lệ chấp 0.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Hibernians 3.10 - Hòa 3.30 - Valletta FC 2.00.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.93 | 1.80 | 3.25 | 3.30 | 2.05 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.75 | 1.38 | 3.70 | 2.10 | 2.70 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 3.10 | 3.30 | 2.00 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.68 | 2.15 | — | — | 3.75 | 2.20 | 2.62 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.89 | 1.72 | 3.20 | 3.20 | 1.95 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.25 / 1.83 | 1.79 | 2.25 / 1.74 | 1.95 | 3.23 | 3.14 | 2.11 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.16 | 1.57 | 1.00 / 1.89 | 1.79 | 4.01 | 2.02 | 2.73 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.25 / 1.91 | 1.85 | 2.25 / 1.78 | 1.99 | 3.18 | 3.13 | 2.12 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.64 | 2.17 | 1.00 / 1.93 | 1.81 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 2.00 / 2.43 | 1.53 | 2.50 / 6.40 | 1.12 | 81.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác vòng 4 VĐQG Malta
- 03/09KTFlorianaGzira United41
- 05/09KTBalzan FCBirzebbuga30
- 06/09KTMarsaxlokkMosta11
- 06/09KTSliema WanderersBirkirkara21
- 07/09KTZabbar St. PatrickHamrun Spartans12
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Hibernians vs Valletta FC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Hibernians 0-2 Valletta FC (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: B. Paiber 84' cho Valletta FC.
Trận Hibernians vs Valletta FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Hibernians vs Valletta FC thuộc khuôn khổ VĐQG Malta đã diễn ra lúc 01:00 ngày 03/09.
Trận Hibernians vs Valletta FC đá ở sân nào?
Trận đấu Hibernians vs Valletta FC đã diễn ra trên sân Tony Bezzina Stadium tại Paola.
Tỷ lệ dự đoán trận Hibernians vs Valletta FC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Hibernians có 28% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 29%, Valletta FC thắng 43%.
Lịch sử đối đầu giữa Hibernians và Valletta FC thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Hibernians thắng 3, hòa 4, thua 2.
