Kết quả HFX Wanderers FC vs Cavalry FC - VĐQG Canada
HFX Wanderers FC
Cavalry FC- I. Johnston 87' (pen)
- Nathaniel Edwards 48'
- Tobias Warschewski 64'
- Sergio Camargo 75'
Nhận định trước trận HFX Wanderers FC vs Cavalry FC - VĐQG Canada
Trận đấu HFX Wanderers FC vs Cavalry FC tại VĐQG Canada đã kết thúc với kết quả Cavalry FC thắng 3-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá HFX Wanderers FC có 21% khả năng thắng, hòa 25% và Cavalry FC thắng 54%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Cavalry FC hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.75 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, HFX Wanderers FC có 1 trận thắng, 4 trận hòa và 5 trận thua trước Cavalry FC trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 08/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
HFX Wanderers FC
#6
28 điểm · 26 trận
7T-7H-12B
Cavalry FC
#1
54 điểm · 26 trận
16T-6H-4B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang nghiêng về Cavalry FC với tỷ lệ chấp 0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: HFX Wanderers FC 4.10 - Hòa 3.75 - Cavalry FC 1.73.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.50 / 2.05 | 1.70 | 2.50 / 1.73 | 2.05 | 4.10 | 3.75 | 1.73 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.65 | 1.42 | 1.50 / 2.40 | 1.50 | 4.00 | 2.30 | 2.30 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.75 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.73 | 2.08 | 4.00 | 3.70 | 1.70 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.95 | 1.85 | 1.50 / 2.50 | 1.50 | 4.50 | 2.30 | 2.25 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.76 | 1.94 | 4.10 | 3.60 | 1.77 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.75 / 1.77 | 1.85 | 2.75 / 1.91 | 1.78 | 4.32 | 3.64 | 1.68 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.83 | 1.81 | 1.00 / 1.69 | 2.02 | 4.92 | 2.18 | 2.23 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.75 / 1.82 | 1.97 | 2.75 / 1.95 | 1.83 | 3.81 | 3.81 | 1.76 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.91 | 1.86 | 1.00 / 1.70 | 2.11 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 2.00 / 2.25 | 1.63 | 4.50 / 7.00 | 1.10 | 126.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác · Group Stage VĐQG Canada
- 29/08KTSupra du QuebecForge10
- 29/08KTAtlético OttawaYork United21
- 30/08KTCavalry FCVancouver FC10
- 31/08KTPacific FCHFX Wanderers FC43
- 06/09KTAtlético OttawaPacific FC00
- 06/09KTForgeYork United11
- 07/09KTVancouver FCSupra du Quebec32
- 10/09KTYork UnitedPacific FC33
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận HFX Wanderers FC vs Cavalry FC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số HFX Wanderers FC 1-3 Cavalry FC (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: I. Johnston 87' (phạt đền) cho HFX Wanderers FC; Nathaniel Edwards 48', Tobias Warschewski 64', Sergio Camargo 75' cho Cavalry FC.
Trận HFX Wanderers FC vs Cavalry FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu HFX Wanderers FC vs Cavalry FC thuộc khuôn khổ VĐQG Canada đã diễn ra lúc 02:00 ngày 08/09.
Trận HFX Wanderers FC vs Cavalry FC đá ở sân nào?
Trận đấu HFX Wanderers FC vs Cavalry FC đã diễn ra trên sân Wanderers Grounds.
Tỷ lệ dự đoán trận HFX Wanderers FC vs Cavalry FC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, HFX Wanderers FC có 21% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, Cavalry FC thắng 54%.
Lịch sử đối đầu giữa HFX Wanderers FC và Cavalry FC thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, HFX Wanderers FC thắng 1, hòa 4, thua 5.
