Kết quả Hessen Kassel vs FC Astoria Walldorf - VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs
Hessen Kassel
FC Astoria WalldorfNhận định trước trận Hessen Kassel vs FC Astoria Walldorf - VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs
Trận đấu Hessen Kassel vs FC Astoria Walldorf tại VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs đã kết thúc với kết quả Hessen Kassel thắng 1-0. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Hessen Kassel có 3 trận thắng, 3 trận hòa và 4 trận thua trước FC Astoria Walldorf trong 10 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
Hessen Kassel
#12
14 điểm · 13 trận
4T-2H-7B
FC Astoria Walldorf
#13
13 điểm · 13 trận
3T-4H-6B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Trận khác · Südwest - 29 VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs
- 13/04KTKickers OffenbachFC 08 Homburg35
- 13/04KTEintracht Frankfurt IIBarockstadt Fulda-Lehn.50
- 13/04KTTSV SteinbachFSV Frankfurt02
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Hessen Kassel vs FC Astoria Walldorf thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Hessen Kassel 1-0 FC Astoria Walldorf (hiệp 1: 0-0).
Trận Hessen Kassel vs FC Astoria Walldorf diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Hessen Kassel vs FC Astoria Walldorf thuộc khuôn khổ VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs đã diễn ra lúc 19:00 ngày 13/04.
Trận Hessen Kassel vs FC Astoria Walldorf đá ở sân nào?
Trận đấu Hessen Kassel vs FC Astoria Walldorf đã diễn ra trên sân Auestadion tại Kassel.
Lịch sử đối đầu giữa Hessen Kassel và FC Astoria Walldorf thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Hessen Kassel thắng 3, hòa 3, thua 4.
