Soi kèo, nhận định Heart Of Midlothian vs FC Nordsjaelland - Cúp C3 Châu Âu
Heart Of Midlothian
FC NordsjaellandNhận định, soi kèo Heart Of Midlothian vs FC Nordsjaelland - Cúp C3 Châu Âu
Trước trận đấu giữa Heart Of Midlothian và FC Nordsjaelland tại Cúp C3 Châu Âu, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Heart Of Midlothian có 33% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 26% và FC Nordsjaelland thắng 41%. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa FC Nordsjaelland hoặc Heart Of Midlothian, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Về phong độ, FC Nordsjaelland đang vượt trội hơn hẳn Heart Of Midlothian (21% so với 79%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Heart Of Midlothian ghi trung bình 2.5 bàn và để thủng lưới 2.0 bàn/trận, trong khi FC Nordsjaelland ghi 3.4 và để thủng 0.4 bàn/trận. Trên bảng xếp hạng Cúp C3 Châu Âu, FC Nordsjaelland đang xếp hạng 19 với 0 điểm, trong khi Heart Of Midlothian xếp hạng 23 với 0 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo thị trường và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/10/2026.
Kèo châu Á đang nghiêng về FC Nordsjaelland với tỷ lệ chấp 0.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Heart Of Midlothian 2.90 - Hòa 3.60 - FC Nordsjaelland 2.25.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.25 / 1.85 | 1.95 | 3.50 / 2.25 | 1.57 | 2.90 | 3.60 | 2.25 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.08 | 1.72 | 1.50 / 2.20 | 1.62 | 3.25 | 2.40 | 2.75 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.25 / 1.74 | 1.91 | 3.00 / 1.80 | 1.84 | 2.92 | 3.71 | 2.35 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.99 | 1.71 | 1.25 / 1.90 | 1.82 | 3.32 | 2.26 | 2.77 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.25 / 1.83 | 2.01 | 3.00 / 1.84 | 1.98 | 2.88 | 3.68 | 2.29 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 2.07 | 1.76 | 1.25 / 1.87 | 1.90 | 3.29 | 2.50 | 2.81 |
🎯 Dự đoán kết quả Heart Of Midlothian vs FC Nordsjaelland
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa FC Nordsjaelland hoặc Heart Of Midlothian, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn
FC Nordsjaelland chấp Heart Of Midlothian 0.25 trái, kèo châu Á nghiêng nhẹ về Heart Of Midlothian
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Tài xỉu (over/under): cược tổng số bàn thắng cả trận cao hơn (tài) hay thấp hơn (xỉu) một mốc cho trước.
Kèo châu Á (chấp): đội mạnh hơn phải chấp đối thủ 1 số bàn thắng ảo trước khi tính thắng thua cược.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Heart Of Midlothian
FC Nordsjaelland
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Về vị trí bảng xếp hạng, FC Nordsjaelland (hạng 19) đang nhỉnh hơn hẳn Heart Of Midlothian (hạng 23) — chênh lệch 4 bậc.
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 10/10/2026.
Trận khác · League Stage - 1 Cúp C3 Châu Âu
- 15/1023:45RigaKairat Almatyvs
- 15/1023:45FC LuganoFK Crvena Zvezdavs
- 15/1023:45HNK Hajduk SplitAjaxvs
- 15/1023:45PanathinaikosBorac Banja Lukavs
- 15/1023:45GentAarhusvs
- 15/1023:45Universitatea CraiovaGetafevs
- 15/1023:45CSKA SofiaMonacovs
- 15/1023:45KuPSTrabzonsporvs
Câu hỏi thường gặp
Trận Heart Of Midlothian vs FC Nordsjaelland diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Heart Of Midlothian vs FC Nordsjaelland thuộc khuôn khổ Cúp C3 Châu Âu diễn ra lúc 02:00 ngày 16/10.
Trận Heart Of Midlothian vs FC Nordsjaelland đá ở sân nào?
Trận đấu Heart Of Midlothian vs FC Nordsjaelland diễn ra trên sân Tynecastle Park tại Edinburgh.
Tỷ lệ dự đoán trận Heart Of Midlothian vs FC Nordsjaelland như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Heart Of Midlothian có 33% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, FC Nordsjaelland thắng 41%.
