Kết quả Hapoel Bnei Musmus vs Maccabi K. Ata Bialik - Israel B League
Hapoel Bnei Musmus
Maccabi K. Ata Bialik- G. Ben Lulu 83'
Nhận định trước trận Hapoel Bnei Musmus vs Maccabi K. Ata Bialik - Israel B League
Hapoel Bnei Musmus vs Maccabi K. Ata Bialik (Israel B League) đã khép lại với kết quả Hapoel Bnei Musmus thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Maccabi K. Ata Bialik với tỷ lệ 54%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Maccabi K. Ata Bialik hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Lịch sử đối đầu 3 trận gần nhất giữa 2 đội: Hapoel Bnei Musmus thắng 1, hòa 1, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 30/09/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.75), Maccabi K. Ata Bialik được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Hapoel Bnei Musmus 3.90 - Hòa 3.90 - Maccabi K. Ata Bialik 1.65.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.75 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 3.90 | 3.90 | 1.65 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.95 | 1.85 | — | — | 4.33 | 2.38 | 2.20 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.75 / 1.86 | 1.76 | 2.75 / 1.63 | 2.03 | 4.49 | 4.46 | 1.66 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.91 | 1.74 | 1.25 / 1.96 | 1.82 | 4.70 | 2.51 | 2.28 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.75 / 1.90 | 1.81 | 3.00 / 1.85 | 1.86 | 3.98 | 3.74 | 1.65 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.98 | 1.73 | 1.25 / 1.88 | 1.82 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.00 / 2.20 | 1.65 | 1.50 / 7.40 | 1.10 | 1.02 | 21.00 | 101.00 |
Trận khác · North - 5 Israel B League
- 30/09KTMaccabi Neve Sha'ananTira23
- 30/09KTHapoel Ironi ArrabaHapoel Migdal HaEmek11
- 30/09KTIroni NesherBeitar Nahariya41
- 30/09KTHapoel Nazareth IllitTzeirey Tamra23
- 01/10KTHapoel Beit SheanIroni Baka El Garbiya21
- 01/10KTHapoel Ihud Bnei JattMaccabi Nujeidat Ahmed20
- 01/10KTTzeirei Umm al-FahmHapoel Tirat HaCarmel00
- 01/10KTHapoel Umm al-FahmHapoel Ironi Karmiel00
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Hapoel Bnei Musmus vs Maccabi K. Ata Bialik thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Hapoel Bnei Musmus 1-0 Maccabi K. Ata Bialik (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: G. Ben Lulu 83' cho Hapoel Bnei Musmus.
Trận Hapoel Bnei Musmus vs Maccabi K. Ata Bialik diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Hapoel Bnei Musmus vs Maccabi K. Ata Bialik thuộc khuôn khổ Israel B League đã diễn ra lúc 21:30 ngày 30/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Hapoel Bnei Musmus vs Maccabi K. Ata Bialik như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Hapoel Bnei Musmus có 22% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 24%, Maccabi K. Ata Bialik thắng 54%.
Lịch sử đối đầu giữa Hapoel Bnei Musmus và Maccabi K. Ata Bialik thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Hapoel Bnei Musmus thắng 1, hòa 1, thua 1.
