Soi kèo, nhận định Gzira United vs Mosta - VĐQG Malta
Gzira United
MostaNhận định, soi kèo Gzira United vs Mosta - VĐQG Malta
Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Gzira United được đánh giá 41% khả năng thắng, hòa 26% và Mosta thắng 33% trong trận Gzira United vs Mosta thuộc khuôn khổ VĐQG Malta. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Gzira United hoặc Mosta, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Chỉ số phong độ nghiêng hẳn về phía Mosta (9% - 91%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Gzira United đạt hiệu suất 0.4 bàn thắng - 2.6 bàn thua mỗi trận, còn Mosta là 1.4 - 1.0 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Gzira United thắng 7, hòa 1, thua 2. Vị trí trên BXH cũng chênh lệch đáng kể: Mosta hạng 5 (11 điểm) so với Gzira United hạng 11 (2 điểm). Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 19/09/2026.
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Gzira United 2.20 - Hòa 3.50 - Mosta 2.70.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 2.20 | 3.50 | 2.70 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.95 | 1.85 | — | — | 3.00 | 2.10 | 3.25 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.96 | 1.72 | 2.50 / 1.80 | 1.87 | 2.26 | 3.32 | 2.74 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.71 | 1.95 | 1.00 / 1.69 | 2.01 | 2.83 | 2.15 | 3.42 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 1.99 | 1.78 | 2.50 / 1.81 | 1.95 | 2.25 | 3.47 | 2.69 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.72 | 2.04 | 1.00 / 1.75 | 2.02 | — | — | — |
🎯 Dự đoán kết quả Gzira United vs Mosta
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa Gzira United hoặc Mosta, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn
Kèo châu Á đang cân bằng (0 trái), nghiêng nhẹ về Mosta
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Tài xỉu (over/under): cược tổng số bàn thắng cả trận cao hơn (tài) hay thấp hơn (xỉu) một mốc cho trước.
Kèo châu Á (chấp): đội mạnh hơn phải chấp đối thủ 1 số bàn thắng ảo trước khi tính thắng thua cược.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Gzira United
Mosta
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Mosta đang xếp hạng 5 với 11 điểm, hơn Gzira United (hạng 11, 2 điểm) tới 9 điểm trên bảng xếp hạng.
Lịch sử đối đầu
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 19/09/2026.
Câu hỏi thường gặp
Trận Gzira United vs Mosta diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Gzira United vs Mosta thuộc khuôn khổ VĐQG Malta diễn ra lúc 00:00 ngày 15/10.
Trận Gzira United vs Mosta đá ở sân nào?
Trận đấu Gzira United vs Mosta diễn ra trên sân Tony Bezzina Stadium tại Paola.
Tỷ lệ dự đoán trận Gzira United vs Mosta như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Gzira United có 41% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, Mosta thắng 33%.
Lịch sử đối đầu giữa Gzira United và Mosta thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Gzira United thắng 7, hòa 1, thua 2.
