Kết quả Gyulai Termál vs Újpest II - Hạng 3 Hungary
Gyulai Termál
Újpest II- Không rõ 61'
- Không rõ 83'
- Không rõ 74'
Nhận định trước trận Gyulai Termál vs Újpest II - Hạng 3 Hungary
Trận đấu Gyulai Termál vs Újpest II tại Hạng 3 Hungary đã kết thúc với kết quả Gyulai Termál thắng 2-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Gyulai Termál có 68% khả năng thắng, hòa 19% và Újpest II thắng 13%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Gyulai Termál hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 3.75 bàn. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Gyulai Termál
#1
33 điểm · 11 trận
11T-0H-0B
Újpest II
#4
18 điểm · 11 trận
5T-3H-3B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Gyulai Termál với tỷ lệ chấp -1.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Gyulai Termál 1.40 - Hòa 4.75 - Újpest II 5.25.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -1.50 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.36 | 3.00 | 1.40 | 4.75 | 5.25 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.82 | 1.98 | — | — | 1.80 | 2.75 | 5.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -1.50 / 1.87 | 1.79 | 3.75 / 1.80 | 1.82 | 1.33 | 4.65 | 7.05 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.75 / 2.09 | 1.61 | 1.50 / 1.80 | 1.87 | 1.79 | 2.55 | 6.27 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -1.50 / 1.83 | 1.88 | 4.00 / 1.95 | 1.77 | — | — | — |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.75 / 1.91 | 1.79 | 1.50 / 1.73 | 1.98 | — | — | — |
Trận khác · Southeast - 11 Hạng 3 Hungary
- 10/10KTSándorfalvaVasas II10
- 10/10KTHódmezővásárhelyDabas11
- 10/10KTIII. Kerületi TUESzolnoki MAV FC11
- 10/10KTMonori SeBekescsaba 191202
- 10/10KTCsepelSzegedi VSE11
- 11/10KTBKV ElőreSzeged-Csanád II11
- 11/10KTESMTKHonvéd II30
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Gyulai Termál vs Újpest II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Gyulai Termál 2-1 Újpest II (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: Không rõ 61', Không rõ 83' cho Gyulai Termál; Không rõ 74' cho Újpest II.
Trận Gyulai Termál vs Újpest II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Gyulai Termál vs Újpest II thuộc khuôn khổ Hạng 3 Hungary đã diễn ra lúc 16:00 ngày 10/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Gyulai Termál vs Újpest II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Gyulai Termál có 68% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 19%, Újpest II thắng 13%.
