Kết quả Gyeongnam FC vs Ansan Greeners - Hạng 2 Hàn Quốc
Gyeongnam FC
Ansan GreenersNhận định trước trận Gyeongnam FC vs Ansan Greeners - Hạng 2 Hàn Quốc
Trận đấu Gyeongnam FC vs Ansan Greeners tại Hạng 2 Hàn Quốc đã kết thúc với kết quả Gyeongnam FC thắng 5-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Gyeongnam FC có 45% khả năng thắng, hòa 45% và Ansan Greeners thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Gyeongnam FC hoặc hòa. Về phong độ, Gyeongnam FC đang vượt trội hơn hẳn Ansan Greeners (73% so với 27%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Gyeongnam FC ghi trung bình 1.6 bàn và để thủng lưới 1.6 bàn/trận, trong khi Ansan Greeners ghi 0.8 và để thủng 2.2 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Gyeongnam FC có 5 trận thắng, 3 trận hòa và 1 trận thua trước Ansan Greeners trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Gyeongnam FC
#9
34 điểm · 26 trận
8T-10H-8B
Ansan Greeners
#16
22 điểm · 27 trận
6T-4H-17B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Gyeongnam FC với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Gyeongnam FC 1.83 - Hòa 3.45 - Ansan Greeners 3.90.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.80 | 1.90 | 2.50 / 1.90 | 1.85 | 1.83 | 3.45 | 3.90 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.42 | 2.65 | 1.50 / 2.55 | 1.45 | 2.30 | 2.20 | 4.33 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 1.70 | 3.40 | 4.33 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.90 | 1.90 | — | — | 2.38 | 2.25 | 4.75 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.81 | 1.82 | 1.72 | 3.50 | 4.00 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.55 | 1.38 | 2.25 | 2.25 | 4.30 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 1.90 | 1.73 | 2.50 / 1.83 | 1.87 | 1.72 | 3.54 | 4.26 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.85 | 1.81 | 1.00 / 1.79 | 1.91 | 2.30 | 2.14 | 4.94 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.75 / 2.02 | 1.84 | 2.50 / 1.88 | 1.96 | 1.78 | 3.76 | 4.52 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.86 | 1.95 | 1.00 / 1.81 | 2.00 | 2.34 | 2.32 | 5.05 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -5.25 / 3.55 | 1.28 | 5.50 / 5.90 | 1.13 | 1.00 | 51.00 | 151.00 |
Trận khác vòng 18 Hạng 2 Hàn Quốc
- 18/07KTSeongnam FCBusan I Park10
- 18/07KTSuwon City FCSeoul E-Land FC22
- 18/07KTGimpo CitizenDaegu FC11
- 18/07KTJeonnam DragonsAsan Mugunghwa10
- 19/07KTCheongjuCheonan City10
- 19/07KTSuwon BluewingsPaju Citizen00
- 19/07KTYongin CityHwaseong03
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Gyeongnam FC vs Ansan Greeners thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Gyeongnam FC 5-0 Ansan Greeners (hiệp 1: 3-0).
Trận Gyeongnam FC vs Ansan Greeners diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Gyeongnam FC vs Ansan Greeners thuộc khuôn khổ Hạng 2 Hàn Quốc đã diễn ra lúc 17:30 ngày 19/07.
Trận Gyeongnam FC vs Ansan Greeners đá ở sân nào?
Trận đấu Gyeongnam FC vs Ansan Greeners đã diễn ra trên sân Changwon Football Centre Stadium tại Changwon.
Tỷ lệ dự đoán trận Gyeongnam FC vs Ansan Greeners như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Gyeongnam FC có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Ansan Greeners thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Gyeongnam FC và Ansan Greeners thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Gyeongnam FC thắng 5, hòa 3, thua 1.
