Kết quả Guangzhou Dandelion vs Wuhan Three Towns II - Hạng 2 Trung Quốc
Guangzhou Dandelion
Wuhan Three Towns IINhận định trước trận Guangzhou Dandelion vs Wuhan Three Towns II - Hạng 2 Trung Quốc
Trận đấu Guangzhou Dandelion vs Wuhan Three Towns II tại Hạng 2 Trung Quốc đã kết thúc với kết quả Wuhan Three Towns II thắng 4-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Guangzhou Dandelion có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Wuhan Three Towns II thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Wuhan Three Towns II. Chỉ số phong độ nghiêng hẳn về phía Wuhan Three Towns II (22% - 78%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Guangzhou Dandelion ghi trung bình 0.6 bàn và để thủng lưới 1.6 bàn/trận, trong khi Wuhan Three Towns II ghi 0.8 và để thủng 0.8 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Guangzhou Dandelion có 1 trận thắng, 1 trận hòa và 1 trận thua trước Wuhan Three Towns II trong 3 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 30/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Guangzhou Dandelion
#5
38 điểm · 22 trận
11T-5H-6B
Wuhan Three Towns II
#6
29 điểm · 22 trận
8T-5H-9B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Guangzhou Dandelion với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 1.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Guangzhou Dandelion 1.95 - Hòa 2.90 - Wuhan Three Towns II 3.80.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.93 | 1.73 | 1.50 / 1.48 | 2.30 | 1.95 | 2.90 | 3.80 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.50 | 2.20 | 2.70 | 1.91 | 4.50 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 2.62 | 1.44 | 1.95 | 3.00 | 3.75 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.15 | 1.68 | — | — | 2.75 | 1.91 | 4.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 1.50 / 1.53 | 2.23 | 1.95 | 2.85 | 4.00 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.53 | 2.17 | 2.63 | 1.91 | 4.70 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.68 | 2.03 | 2.00 / 1.90 | 1.73 | 1.98 | 2.83 | 4.11 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.11 | 1.60 | 0.75 / 1.86 | 1.82 | 2.75 | 1.79 | 5.34 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.50 / 1.97 | 1.79 | 2.00 / 1.96 | 1.80 | 1.96 | 2.84 | 4.09 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.04 | 1.72 | 0.75 / 1.83 | 1.91 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 2.00 / 1.90 | 1.90 | 4.50 / 7.00 | 1.10 | 81.00 | 41.00 | 1.00 |
Trận khác vòng 19 Hạng 2 Trung Quốc
- 01/08KTXi'an RonghaiBIT20
- 01/08KTQingdao Red LionsRizhao Yuqi00
- 01/08KTDalian Yingbo BShanghai Port II12
- 01/08KTShangyu PterosaurLangfang Glory City11
- 01/08KTHubei Chufeng HeliGuangdong Mingtu00
- 01/08KTGuizhou ZhuchengShenzhen 202810
- 01/08KTYichun Grand TigerJiangxi Liansheng11
- 02/08KTShanghai SecondChangchun Xidu11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Guangzhou Dandelion vs Wuhan Three Towns II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Guangzhou Dandelion 1-4 Wuhan Three Towns II (hiệp 1: 1-0).
Trận Guangzhou Dandelion vs Wuhan Three Towns II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Guangzhou Dandelion vs Wuhan Three Towns II thuộc khuôn khổ Hạng 2 Trung Quốc đã diễn ra lúc 18:00 ngày 02/08.
Trận Guangzhou Dandelion vs Wuhan Three Towns II đá ở sân nào?
Trận đấu Guangzhou Dandelion vs Wuhan Three Towns II đã diễn ra trên sân Zengcheng Stadium tại Guangzhou.
Tỷ lệ dự đoán trận Guangzhou Dandelion vs Wuhan Three Towns II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Guangzhou Dandelion có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Wuhan Three Towns II thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Guangzhou Dandelion và Wuhan Three Towns II thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Guangzhou Dandelion thắng 1, hòa 1, thua 1.
