Kết quả Gualaceo SC vs Macara - Cúp Ecuador
Gualaceo SC
MacaraNhận định trước trận Gualaceo SC vs Macara - Cúp Ecuador
Trận đấu Gualaceo SC vs Macara tại Cúp Ecuador đã kết thúc với kết quả hòa 1-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Gualaceo SC có 50% khả năng thắng, hòa 50% và Macara thắng 0%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Gualaceo SC hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Về hiệu suất ghi bàn, Gualaceo SC đang vượt trội hơn hẳn Macara (78% so với 22%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Gualaceo SC ghi trung bình 1.0 bàn và để thủng lưới 0.0 bàn/trận, trong khi Macara ghi 1.0 và để thủng 0.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Gualaceo SC có 6 trận thắng, 1 trận hòa và 2 trận thua trước Macara trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 27/07/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Macara với tỷ lệ chấp 0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Gualaceo SC 4.40 - Hòa 2.95 - Macara 1.85.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.50 / 1.83 | 1.83 | 2.50 / 2.38 | 1.53 | 4.40 | 2.95 | 1.85 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.50 | 2.38 | 4.75 | 1.95 | 2.55 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.50 / 1.92 | 1.88 | 2.50 / 2.38 | 1.53 | 4.20 | 3.10 | 1.83 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.78 | 2.02 | — | — | 5.00 | 2.00 | 2.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.75 / 1.60 | 2.08 | 2.00 / 1.76 | 1.86 | 4.97 | 2.75 | 1.87 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.68 | 2.01 | 0.75 / 1.86 | 1.82 | 6.23 | 1.77 | 2.64 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.50 / 1.88 | 1.83 | 2.00 / 1.75 | 1.97 | 5.12 | 2.62 | 1.83 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.76 | 1.94 | 0.75 / 1.70 | 2.02 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.00 / 1.38 | 3.00 | 2.50 / 7.00 | 1.10 | 17.00 | 1.03 | 15.00 |
Trận khác · Round of 16 Cúp Ecuador
- 30/07KTIndependiente del ValleManta FC10
- 31/07KTLDU de QuitoLeones del Norte60
- 06/08KTCuniburoUniversidad Catolica23
- 06/08KTLDU PortoviejoBarcelona SC01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Gualaceo SC vs Macara thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Gualaceo SC 1-1 Macara (hiệp 1: 0-0).
Trận Gualaceo SC vs Macara diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Gualaceo SC vs Macara thuộc khuôn khổ Cúp Ecuador đã diễn ra lúc 03:00 ngày 30/07.
Trận Gualaceo SC vs Macara đá ở sân nào?
Trận đấu Gualaceo SC vs Macara đã diễn ra trên sân Estadio Jorge Andrade tại Azogues.
Tỷ lệ dự đoán trận Gualaceo SC vs Macara như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Gualaceo SC có 50% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 50%, Macara thắng 0%.
Lịch sử đối đầu giữa Gualaceo SC và Macara thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Gualaceo SC thắng 6, hòa 1, thua 2.
