Kết quả Grasshoppers vs FC Lugano - VĐQG Thụy Sỹ
Grasshoppers
FC Lugano- Luke Plange 22'
- Dereck Moncada 52'
- Yanis Cimignani 71'
- Elias Pihlström 78'
- Yanis Cimignani 90+2'
Nhận định trước trận Grasshoppers vs FC Lugano - VĐQG Thụy Sỹ
Grasshoppers vs FC Lugano (VĐQG Thụy Sỹ) đã khép lại với kết quả FC Lugano thắng 4-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về FC Lugano với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc FC Lugano. FC Lugano cho thấy phong độ tốt hơn đáng kể so với Grasshoppers trong giai đoạn gần đây (25% - 75%). Về phong độ gần đây, Grasshoppers đạt hiệu suất 1.0 bàn thắng - 1.0 bàn thua mỗi trận, còn FC Lugano là 2.0 - 1.0 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Grasshoppers thắng 2, hòa 4, thua 3. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 30/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Grasshoppers
#11
8 điểm · 10 trận
2T-2H-6B
FC Lugano
#1
28 điểm · 10 trận
9T-1H-0B
Thống kê trận đấu
Theo kèo châu Á (0.50), FC Lugano được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Grasshoppers 3.70 - Hòa 3.65 - FC Lugano 1.90.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.50 / 1.90 | 1.85 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 3.70 | 3.65 | 1.90 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.45 | 1.50 | 1.50 / 2.40 | 1.50 | 3.85 | 2.25 | 2.40 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.50 / 1.92 | 1.88 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 3.75 | 3.60 | 1.90 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.80 | 2.00 | — | — | 4.00 | 2.30 | 2.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.50 / 1.76 | 1.91 | 2.50 / 1.72 | 1.96 | 3.40 | 3.55 | 1.98 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.65 | 2.07 | 3.70 | 2.30 | 2.55 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.75 / 1.63 | 2.03 | 2.75 / 1.87 | 1.90 | 3.74 | 3.68 | 1.89 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.76 | 1.93 | 1.25 / 2.03 | 1.70 | 4.32 | 2.23 | 2.41 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.50 / 1.97 | 1.93 | 2.75 / 1.92 | 1.97 | 3.88 | 3.90 | 1.92 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.88 | 2.00 | 1.25 / 2.12 | 1.75 | 4.37 | 2.45 | 2.49 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 3.00 / 2.15 | 1.68 | 5.50 / 7.00 | 1.10 | 451.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác vòng 2 VĐQG Thụy Sỹ
- 01/08KTFC Basel 1893Lausanne01
- 01/08KTFC ZurichServette FC21
- 02/08KTFC ThunBSC Young Boys06
- 02/08KTFC VaduzFC ST. Gallen23
- 02/08KTFC SionFC Luzern30
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Grasshoppers vs FC Lugano thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Grasshoppers 1-4 FC Lugano (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: Luke Plange 22' cho Grasshoppers; Dereck Moncada 52', Yanis Cimignani 71', Elias Pihlström 78', Yanis Cimignani 90+2' cho FC Lugano.
Trận Grasshoppers vs FC Lugano diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Grasshoppers vs FC Lugano thuộc khuôn khổ VĐQG Thụy Sỹ đã diễn ra lúc 21:30 ngày 02/08.
Trận Grasshoppers vs FC Lugano đá ở sân nào?
Trận đấu Grasshoppers vs FC Lugano đã diễn ra trên sân Letzigrund tại Zurich.
Tỷ lệ dự đoán trận Grasshoppers vs FC Lugano như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Grasshoppers có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, FC Lugano thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Grasshoppers và FC Lugano thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Grasshoppers thắng 2, hòa 4, thua 3.
