Kết quả GOR Mahia vs Vipers - Cúp CECAFA (CLB)
GOR Mahia
VipersNhận định trước trận GOR Mahia vs Vipers - Cúp CECAFA (CLB)
GOR Mahia vs Vipers (Cúp CECAFA (CLB)) đã khép lại với kết quả Vipers thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về GOR Mahia với tỷ lệ 33%. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 24/07/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 1.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: GOR Mahia 2.75 - Hòa 2.90 - Vipers 2.55.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.90 | 1.77 | 1.50 / 1.50 | 2.45 | 2.75 | 2.90 | 2.55 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.50 | 2.38 | 3.40 | 1.93 | 3.25 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 2.05 | 1.75 | 2.50 / 2.38 | 1.53 | 2.88 | 2.80 | 2.45 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.02 | 1.78 | — | — | 3.60 | 1.95 | 3.20 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.83 | 2.00 / 1.90 | 1.73 | 2.64 | 2.86 | 2.60 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.83 | 1.81 | 0.75 / 1.81 | 1.87 | 3.54 | 1.84 | 3.38 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.86 | 1.85 | 2.00 / 1.94 | 1.77 | 2.75 | 2.53 | 2.73 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.84 | 1.85 | 0.75 / 1.82 | 1.88 | — | — | — |
Trận khác · Group Stage - 2 Cúp CECAFA (CLB)
- 27/07KTAl-Haras Al-JumhuriAPR13
- 28/07KTMogadishu CitySingida Black Stars14
- 28/07KTJamusSimba00
- 29/07KTKVZAl Hilal Omdurman04
- 29/07KTTuskerRayon Sports01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận GOR Mahia vs Vipers thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số GOR Mahia 0-1 Vipers (hiệp 1: 0-0).
Trận GOR Mahia vs Vipers diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu GOR Mahia vs Vipers thuộc khuôn khổ Cúp CECAFA (CLB) đã diễn ra lúc 20:00 ngày 27/07.
Tỷ lệ dự đoán trận GOR Mahia vs Vipers như thế nào?
Theo số liệu thống kê, GOR Mahia có 33% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 33%, Vipers thắng 33%.
