Kết quả Goczałkowice Zdrój vs Odra Bytom Odrzański - Hạng 4 Ba Lan
Goczałkowice Zdrój
Odra Bytom OdrzańskiNhận định trước trận Goczałkowice Zdrój vs Odra Bytom Odrzański - Hạng 4 Ba Lan
Trận đấu Goczałkowice Zdrój vs Odra Bytom Odrzański tại Hạng 4 Ba Lan đã kết thúc với kết quả Goczałkowice Zdrój thắng 2-0. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Goczałkowice Zdrój có 0 trận thắng, 3 trận hòa và 0 trận thua trước Odra Bytom Odrzański trong 3 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
Goczałkowice Zdrój
#12
15 điểm · 13 trận
4T-3H-6B
Odra Bytom Odrzański
#3
25 điểm · 13 trận
7T-4H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Trận khác · Group 3 - 1 Hạng 4 Ba Lan
Xem tất cả kết quả Hạng 4 Ba LanCâu hỏi thường gặp
Kết quả trận Goczałkowice Zdrój vs Odra Bytom Odrzański thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Goczałkowice Zdrój 2-0 Odra Bytom Odrzański (hiệp 1: 0-0).
Trận Goczałkowice Zdrój vs Odra Bytom Odrzański diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Goczałkowice Zdrój vs Odra Bytom Odrzański thuộc khuôn khổ Hạng 4 Ba Lan đã diễn ra lúc 20:00 ngày 05/08.
Trận Goczałkowice Zdrój vs Odra Bytom Odrzański đá ở sân nào?
Trận đấu Goczałkowice Zdrój vs Odra Bytom Odrzański đã diễn ra trên sân Panatoni Arena tại Goczałkowice-Zdrój.
Lịch sử đối đầu giữa Goczałkowice Zdrój và Odra Bytom Odrzański thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Goczałkowice Zdrój thắng 0, hòa 3, thua 0.
