Kết quả Gimnasia Mendoza 2 vs Talleres Córdoba Res. - Argentina Reserve League
Gimnasia Mendoza 2
Talleres Córdoba Res.- L. Garay 63'
Nhận định trước trận Gimnasia Mendoza 2 vs Talleres Córdoba Res. - Argentina Reserve League
Trận đấu Gimnasia Mendoza 2 vs Talleres Córdoba Res. tại Argentina Reserve League đã kết thúc với kết quả Gimnasia Mendoza 2 thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Gimnasia Mendoza 2 có 35% khả năng thắng, hòa 30% và Talleres Córdoba Res. thắng 35%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Gimnasia Mendoza 2 hoặc Talleres Córdoba Res., kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Gimnasia Mendoza 2 có 0 trận thắng, 1 trận hòa và 0 trận thua trước Talleres Córdoba Res. trong 1 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 17/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Gimnasia Mendoza 2
#24
23 điểm · 18 trận
6T-5H-7B
Talleres Córdoba Res.
#15
26 điểm · 18 trận
7T-5H-6B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Gimnasia Mendoza 2 2.55 - Hòa 3.10 - Talleres Córdoba Res. 2.45.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 2.15 | 1.67 | 2.55 | 3.10 | 2.45 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.95 | 1.85 | — | — | 3.25 | 2.05 | 3.20 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.81 | 2.25 / 1.77 | 1.90 | 2.57 | 2.97 | 2.52 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.83 | 1.81 | 1.00 / 1.98 | 1.71 | 3.38 | 1.94 | 3.22 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.00 / 1.91 | 1.88 | 2.25 / 1.82 | 1.98 | 2.64 | 3.05 | 2.59 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.89 | 1.88 | 1.00 / 1.97 | 1.81 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.00 / 1.83 | 1.98 | 1.50 / 6.00 | 1.13 | 1.01 | 23.00 | 101.00 |
Trận khác · Clausura - 9 Argentina Reserve League
- 16/09KTArgentinos Juniors Res.River Plate Res.00
- 16/09KTSarmiento Res.Racing Club Res.01
- 16/09KTAldosivi Res.Vélez Sársfield Res.01
- 16/09KTIndependiente Res.Colón Res.10
- 16/09KTDefensa y Justicia Res.Central Córdoba SdE Res.23
- 17/09KTHuracán Res.Quilmes 210
- 17/09KTAtlético Tucumán Res.Rosario Central Res.01
- 17/09KTUnión Santa Fe Res.Tigre Res.51
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Gimnasia Mendoza 2 vs Talleres Córdoba Res. thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Gimnasia Mendoza 2 1-0 Talleres Córdoba Res. (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: L. Garay 63' cho Gimnasia Mendoza 2.
Trận Gimnasia Mendoza 2 vs Talleres Córdoba Res. diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Gimnasia Mendoza 2 vs Talleres Córdoba Res. thuộc khuôn khổ Argentina Reserve League đã diễn ra lúc 01:00 ngày 17/09.
Trận Gimnasia Mendoza 2 vs Talleres Córdoba Res. đá ở sân nào?
Trận đấu Gimnasia Mendoza 2 vs Talleres Córdoba Res. đã diễn ra trên sân Victor Legrotaglie tại Mendoza.
Tỷ lệ dự đoán trận Gimnasia Mendoza 2 vs Talleres Córdoba Res. như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Gimnasia Mendoza 2 có 35% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 30%, Talleres Córdoba Res. thắng 35%.
Lịch sử đối đầu giữa Gimnasia Mendoza 2 và Talleres Córdoba Res. thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Gimnasia Mendoza 2 thắng 0, hòa 1, thua 0.
