Kết quả Geumsan Insam vs Jungnang Chorus Mustang - Korea League 4
Geumsan Insam
Jungnang Chorus MustangNhận định trước trận Geumsan Insam vs Jungnang Chorus Mustang - Korea League 4
Trận đấu Geumsan Insam vs Jungnang Chorus Mustang tại Korea League 4 đã kết thúc với kết quả Jungnang Chorus Mustang thắng 3-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Geumsan Insam có 45% khả năng thắng, hòa 45% và Jungnang Chorus Mustang thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Geumsan Insam hoặc hòa. Về phong độ, Geumsan Insam đang vượt trội hơn hẳn Jungnang Chorus Mustang (61% so với 39%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Geumsan Insam ghi trung bình 2.0 bàn và để thủng lưới 1.2 bàn/trận, trong khi Jungnang Chorus Mustang ghi 2.0 và để thủng 1.4 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Geumsan Insam có 0 trận thắng, 1 trận hòa và 0 trận thua trước Jungnang Chorus Mustang trong 1 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 22/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Geumsan Insam
#5
35 điểm · 22 trận
9T-8H-5B
Jungnang Chorus Mustang
#4
37 điểm · 22 trận
11T-4H-7B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Geumsan Insam với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Geumsan Insam 1.91 - Hòa 3.45 - Jungnang Chorus Mustang 3.25.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | -0.50 / 1.85 | 1.77 | 2.50 / 1.67 | 1.95 | 1.91 | 3.45 | 3.25 |
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.30 | 1.45 | 2.45 | 2.25 | 3.70 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.78 | 2.02 | 2.50 / 1.75 | 2.05 | 1.95 | 3.50 | 3.10 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.10 | 1.70 | — | — | 2.60 | 2.30 | 3.60 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.56 | 2.18 | 1.95 | 3.45 | 3.20 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.20 | 1.50 | 2.43 | 2.38 | 3.50 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.66 | 2.05 | 2.75 / 1.84 | 1.78 | 1.90 | 3.50 | 3.45 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.99 | 1.68 | 1.00 / 1.66 | 2.06 | 2.46 | 2.19 | 4.06 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.88 | 1.83 | 2.75 / 1.88 | 1.83 | 1.88 | 3.33 | 3.42 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.93 | 1.78 | 1.25 / 2.07 | 1.67 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 2.00 / 1.45 | 2.68 | 4.50 / 5.25 | 1.16 | 81.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác vòng 18 Korea League 4
- 25/07KTJincheonGeoje Citizen41
- 25/07KTSeosan PioneerGijang United02
- 25/07KTJecheon CitizenNamyangju23
- 26/07KTPyeongtaek CitizenJinju Citizen02
- 26/07KTHamanSejong SA10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Geumsan Insam vs Jungnang Chorus Mustang thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Geumsan Insam 1-3 Jungnang Chorus Mustang (hiệp 1: 1-2).
Trận Geumsan Insam vs Jungnang Chorus Mustang diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Geumsan Insam vs Jungnang Chorus Mustang thuộc khuôn khổ Korea League 4 đã diễn ra lúc 15:00 ngày 25/07.
Tỷ lệ dự đoán trận Geumsan Insam vs Jungnang Chorus Mustang như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Geumsan Insam có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Jungnang Chorus Mustang thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Geumsan Insam và Jungnang Chorus Mustang thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Geumsan Insam thắng 0, hòa 1, thua 0.
