Kết quả GC Mascara vs Sidi Benali - Algerian Ligue Professionnelle 2
GC Mascara
Sidi BenaliNhận định trước trận GC Mascara vs Sidi Benali - Algerian Ligue Professionnelle 2
Trận đấu GC Mascara vs Sidi Benali tại Algerian Ligue Professionnelle 2 đã kết thúc với kết quả GC Mascara thắng 2-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá GC Mascara có 53% khả năng thắng, hòa 27% và Sidi Benali thắng 19%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa GC Mascara hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 13/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
GC Mascara
#3
11 điểm · 5 trận
3T-2H-0B
Sidi Benali
#8
7 điểm · 5 trận
2T-1H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về GC Mascara với tỷ lệ chấp -0.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: GC Mascara 1.60 - Hòa 3.50 - Sidi Benali 5.00.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.25 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 2.20 | 1.65 | 1.60 | 3.50 | 5.00 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.00 | 1.80 | — | — | 2.30 | 2.05 | 5.50 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.88 | 1.75 | 2.25 / 1.84 | 1.82 | 1.69 | 3.32 | 4.68 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.82 | 1.82 | 1.00 / 1.98 | 1.71 | 2.31 | 2.01 | 5.58 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.75 / 1.93 | 1.74 | 2.25 / 1.84 | 1.81 | 1.70 | 3.22 | 3.94 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.81 | 1.83 | 1.00 / 1.99 | 1.68 | — | — | — |
Trận khác vòng 5 Algerian Ligue Professionnelle 2
- 13/10KTJSM SkikdaNC Magra21
- 13/10KTASM OranTaghit61
- 13/10KTCA BatnaKhroub10
- 13/10KTKoléaMostaganem23
- 13/10KTJS JijelMSP Batna12
- 13/10KTUS ChaouiaParadou AC10
- 13/10KTWA TlemcenBlida02
- 13/10KTHussein DeyEl Bayadh30
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận GC Mascara vs Sidi Benali thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số GC Mascara 2-0 Sidi Benali (hiệp 1: 0-0).
Trận GC Mascara vs Sidi Benali diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu GC Mascara vs Sidi Benali thuộc khuôn khổ Algerian Ligue Professionnelle 2 đã diễn ra lúc 21:00 ngày 13/10.
Tỷ lệ dự đoán trận GC Mascara vs Sidi Benali như thế nào?
Theo số liệu thống kê, GC Mascara có 53% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 27%, Sidi Benali thắng 19%.
