Kết quả Gangwon FC vs Gimcheon Sangmu FC - VĐQG Hàn Quốc
Gangwon FC
Gimcheon Sangmu FCNhận định trước trận Gangwon FC vs Gimcheon Sangmu FC - VĐQG Hàn Quốc
Gangwon FC vs Gimcheon Sangmu FC (VĐQG Hàn Quốc) đã khép lại với kết quả Gangwon FC thắng 2-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Gangwon FC với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Gangwon FC hoặc hòa. Về khả năng phòng thủ, Gangwon FC đang vượt trội hơn hẳn Gimcheon Sangmu FC (89% so với 11%). Về phong độ gần đây, Gangwon FC đạt hiệu suất 1.2 bàn thắng - 0.2 bàn thua mỗi trận, còn Gimcheon Sangmu FC là 0.8 - 1.6 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Gangwon FC thắng 4, hòa 2, thua 4. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Gangwon FC
#3
46 điểm · 31 trận
11T-13H-7B
Gimcheon Sangmu FC
#10
33 điểm · 31 trận
5T-18H-8B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), Gangwon FC được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Gangwon FC 1.80 - Hòa 3.55 - Gimcheon Sangmu FC 4.20.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.77 | 2.00 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 1.80 | 3.55 | 4.20 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.42 | 2.70 | 1.50 / 2.75 | 1.40 | 2.38 | 2.15 | 4.33 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 2.02 | 1.78 | 2.50 / 1.95 | 1.85 | 1.75 | 3.40 | 4.50 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.95 | 1.85 | — | — | 2.40 | 2.20 | 4.75 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 1.78 | 1.90 | 2.50 / 2.00 | 1.67 | 1.78 | 3.30 | 4.10 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.91 | 1.78 | 2.32 | 2.10 | 4.40 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 1.97 | 1.71 | 2.50 / 1.95 | 1.82 | 1.81 | 3.54 | 4.30 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.89 | 1.79 | 1.00 / 1.91 | 1.83 | 2.40 | 2.09 | 5.00 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.50 / 1.85 | 2.07 | 2.50 / 2.01 | 1.88 | 1.84 | 3.74 | 4.46 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.95 | 1.92 | 1.00 / 1.93 | 1.90 | 2.48 | 2.28 | 5.05 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -2.00 / 1.23 | 4.10 | 2.50 / 5.90 | 1.13 | 1.00 | 51.00 | 451.00 |
Trận khác vòng 18 VĐQG Hàn Quốc
- 18/07KTDaejeon CitizenUlsan Hyundai FC22
- 18/07KTJeju United FCPohang Steelers21
- 18/07KTIncheon UnitedJeonbuk Motors10
- 19/07KTBucheon FC 1995FC Seoul13
- 19/07KTFC AnyangGwangju FC11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Gangwon FC vs Gimcheon Sangmu FC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Gangwon FC 2-0 Gimcheon Sangmu FC (hiệp 1: 2-0).
Trận Gangwon FC vs Gimcheon Sangmu FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Gangwon FC vs Gimcheon Sangmu FC thuộc khuôn khổ VĐQG Hàn Quốc đã diễn ra lúc 17:30 ngày 18/07.
Trận Gangwon FC vs Gimcheon Sangmu FC đá ở sân nào?
Trận đấu Gangwon FC vs Gimcheon Sangmu FC đã diễn ra trên sân Chuncheon Songam Stadium tại Chuncheon.
Tỷ lệ dự đoán trận Gangwon FC vs Gimcheon Sangmu FC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Gangwon FC có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Gimcheon Sangmu FC thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Gangwon FC và Gimcheon Sangmu FC thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Gangwon FC thắng 4, hòa 2, thua 4.
