Kết quả Gala Fairydean Rovers vs Hearts U21 - Cúp Liên Đoàn Scotland Challenge
Gala Fairydean Rovers
Hearts U21- Z. Tomany 30'
- T. North 24'
- J. Mathie 54'
- J. Donkor 61'
- E. Glasgow 66'
- T. North 77'
- C. Dow 89'
Nhận định trước trận Gala Fairydean Rovers vs Hearts U21 - Cúp Liên Đoàn Scotland Challenge
Trận đấu Gala Fairydean Rovers vs Hearts U21 tại Cúp Liên Đoàn Scotland Challenge đã kết thúc với kết quả Hearts U21 thắng 6-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Gala Fairydean Rovers có 45% khả năng thắng, hòa 22% và Hearts U21 thắng 33%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Gala Fairydean Rovers hoặc Hearts U21, kèm kèo tài xỉu trên 3.25 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Gala Fairydean Rovers có 3 trận thắng, 2 trận hòa và 3 trận thua trước Hearts U21 trong 8 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 09/09/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Gala Fairydean Rovers với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Gala Fairydean Rovers 2.00 - Hòa 4.00 - Hearts U21 2.80.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.83 | 1.83 | 3.50 / 2.05 | 1.70 | 2.00 | 4.00 | 2.80 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.05 | 1.67 | 2.55 | 2.45 | 3.10 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.44 | 2.70 | 1.95 | 4.00 | 2.75 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.15 | 1.68 | — | — | 2.50 | 2.60 | 3.40 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.25 / 1.81 | 1.85 | 3.25 / 1.82 | 1.88 | 2.04 | 4.10 | 2.74 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.04 | 1.66 | 1.50 / 2.01 | 1.71 | 2.48 | 2.61 | 3.14 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.84 | 1.92 | 3.25 / 1.83 | 1.92 | 2.03 | 4.16 | 2.68 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.08 | 1.70 | 1.25 / 1.74 | 2.03 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 5.00 / 1.73 | 2.08 | 7.50 / 6.00 | 1.13 | 67.00 | 29.00 | 1.01 |
Trận khác · Group Stage - 3 Cúp Liên Đoàn Scotland Challenge
- 02/09KTStranraerCeltic II34
- 09/09KTSpartansHamilton Academical04
- 09/09KTElgin CityFraserburgh70
- 09/09KTBerwick RangersHibernian U2110
- 09/09KTClydebankAlloa Athletic11
- 09/09KTClydeEast Fife14
- 09/09KTCowdenbeathKilmarnock II12
- 09/09KTEast KilbrideBonnyrigg Rose Athletic31
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Gala Fairydean Rovers vs Hearts U21 thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Gala Fairydean Rovers 1-6 Hearts U21 (hiệp 1: 1-1). Ghi bàn: Z. Tomany 30' cho Gala Fairydean Rovers; T. North 24', J. Mathie 54', J. Donkor 61', E. Glasgow 66', T. North 77', C. Dow 89' cho Hearts U21.
Trận Gala Fairydean Rovers vs Hearts U21 diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Gala Fairydean Rovers vs Hearts U21 thuộc khuôn khổ Cúp Liên Đoàn Scotland Challenge đã diễn ra lúc 01:45 ngày 09/09.
Trận Gala Fairydean Rovers vs Hearts U21 đá ở sân nào?
Trận đấu Gala Fairydean Rovers vs Hearts U21 đã diễn ra trên sân Netherdale tại Galashiels.
Tỷ lệ dự đoán trận Gala Fairydean Rovers vs Hearts U21 như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Gala Fairydean Rovers có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 22%, Hearts U21 thắng 33%.
Lịch sử đối đầu giữa Gala Fairydean Rovers và Hearts U21 thế nào?
Trong 8 lần chạm trán gần nhất, Gala Fairydean Rovers thắng 3, hòa 2, thua 3.
