Kết quả Fužinar vs NK Ormoz - 3. SNL - East
Fužinar
NK OrmozNhận định trước trận Fužinar vs NK Ormoz - 3. SNL - East
Fužinar vs NK Ormoz (3. SNL - East) đã khép lại với kết quả Fužinar thắng 4-3. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Fužinar với tỷ lệ 43%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Fužinar hoặc NK Ormoz, kèm kèo tài xỉu dưới 3.25 bàn. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 26/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Fužinar
#3
16 điểm · 8 trận
5T-1H-2B
NK Ormoz
#4
16 điểm · 8 trận
5T-1H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.25), NK Ormoz được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Fužinar 2.20 - Hòa 3.80 - NK Ormoz 2.50.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.25 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.50 | 2.50 | 2.20 | 3.80 | 2.50 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.08 | 1.72 | — | — | 3.20 | 2.40 | 2.62 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.88 | 1.78 | 3.25 / 1.88 | 1.80 | 2.13 | 3.82 | 2.65 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.69 | 1.97 | 1.25 / 1.72 | 1.96 | 2.59 | 2.45 | 3.16 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 1.86 | 1.85 | 3.25 / 1.86 | 1.85 | 2.06 | 3.88 | 2.62 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.68 | 2.05 | 1.25 / 1.74 | 1.97 | — | — | — |
Trận khác · East - 7 3. SNL - East
- 26/09KTPodvinciRače01
- 26/09KTLimbuš PekreKorotan Prevalje13
- 26/09KTLjutomerŠmartno12
- 27/09KTČarda MartjanciVidem21
- 27/09KTOdranciŠampion Celje51
- 30/09KTDobrovceHajdina03
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Fužinar vs NK Ormoz thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Fužinar 4-3 NK Ormoz (hiệp 1: 2-1).
Trận Fužinar vs NK Ormoz diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Fužinar vs NK Ormoz thuộc khuôn khổ 3. SNL - East đã diễn ra lúc 21:00 ngày 26/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Fužinar vs NK Ormoz như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Fužinar có 43% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 23%, NK Ormoz thắng 34%.
