Kết quả Fluminense De Feira vs Feira FC - Baiano - 2
Fluminense De Feira
Feira FCNhận định trước trận Fluminense De Feira vs Feira FC - Baiano - 2
Trận đấu Fluminense De Feira vs Feira FC tại Baiano - 2 đã kết thúc với kết quả Fluminense De Feira thắng 2-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Fluminense De Feira có 45% khả năng thắng, hòa 45% và Feira FC thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Fluminense De Feira hoặc hòa. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía Feira FC (0% - 100%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Fluminense De Feira ghi trung bình 3.0 bàn và để thủng lưới 0.4 bàn/trận, trong khi Feira FC ghi 2.6 và để thủng 0.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Fluminense De Feira có 1 trận thắng, 1 trận hòa và 0 trận thua trước Feira FC trong 2 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 17/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Fluminense De Feira
#1
25 điểm · 9 trận
8T-1H-0B
Feira FC
#4
19 điểm · 9 trận
6T-1H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Fluminense De Feira với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Fluminense De Feira 1.85 - Hòa 3.20 - Feira FC 3.80.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | -0.50 / 1.83 | 1.80 | 2.50 / 1.90 | 1.73 | 1.85 | 3.20 | 3.80 |
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.36 | 2.60 | 2.50 | 2.10 | 4.20 |
| Bet365 | Toàn trận | -1.25 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.90 | 1.90 | 1.73 | 3.60 | 3.80 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.92 | 1.88 | — | — | 2.30 | 2.20 | 4.50 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.80 | 1.83 | 1.73 | 3.50 | 3.65 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.65 | 2.00 | 2.25 / 1.84 | 1.84 | 1.94 | 3.16 | 3.70 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 2.03 | 1.65 | 1.00 / 2.02 | 1.69 | 2.58 | 1.98 | 4.61 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.98 | 1.75 | 2.25 / 1.87 | 1.84 | 1.97 | 3.03 | 3.47 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 2.03 | 1.69 | 1.00 / 2.02 | 1.70 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -2.00 / 2.38 | 1.55 | 2.50 / 7.00 | 1.10 | 1.03 | 15.00 | 101.00 |
Trận khác · Semi-finals Baiano - 2
Xem tất cả kết quả Baiano - 2Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Fluminense De Feira vs Feira FC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Fluminense De Feira 2-0 Feira FC (hiệp 1: 2-0).
Trận Fluminense De Feira vs Feira FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Fluminense De Feira vs Feira FC thuộc khuôn khổ Baiano - 2 đã diễn ra lúc 01:00 ngày 20/07.
Tỷ lệ dự đoán trận Fluminense De Feira vs Feira FC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Fluminense De Feira có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Feira FC thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Fluminense De Feira và Feira FC thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, Fluminense De Feira thắng 1, hòa 1, thua 0.
