Soi kèo, nhận định Fenerbahce vs Slavia Praha - Cúp C1 Châu Âu
Fenerbahce
Slavia PrahaNhận định, soi kèo Fenerbahce vs Slavia Praha - Cúp C1 Châu Âu
Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Fenerbahce được đánh giá 56% khả năng thắng, hòa 23% và Slavia Praha thắng 21% trong trận Fenerbahce vs Slavia Praha thuộc khuôn khổ Cúp C1 Châu Âu. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Fenerbahce hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 3 bàn. Chỉ số phong độ nghiêng hẳn về phía Fenerbahce (100% - 0%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Fenerbahce ghi trung bình 1.4 bàn và để thủng lưới 0.6 bàn/trận, trong khi Slavia Praha ghi 1.0 và để thủng 2.5 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Fenerbahce có 1 trận thắng, 0 trận hòa và 2 trận thua trước Slavia Praha trong 3 lần chạm trán gần nhất. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo thị trường và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 14/10/2026.
Kèo châu Á đang nghiêng về Fenerbahce với tỷ lệ chấp -0.75, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Fenerbahce 1.67 - Hòa 4.10 - Slavia Praha 4.75.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.75 / 1.82 | 2.02 | 2.50 / 1.62 | 2.30 | 1.67 | 4.10 | 4.75 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.78 | 2.02 | 1.50 / 2.38 | 1.53 | 2.20 | 2.40 | 4.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.82 | 1.93 | 3.00 / 1.97 | 1.76 | 1.74 | 4.31 | 4.82 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.76 | 1.95 | 1.25 / 1.92 | 1.85 | 2.18 | 2.41 | 4.70 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.75 / 1.88 | 1.97 | 3.00 / 2.05 | 1.81 | 1.69 | 4.10 | 4.58 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.78 | 2.07 | 1.25 / 2.01 | 1.79 | 2.19 | 2.51 | 4.95 |
🎯 Dự đoán kết quả Fenerbahce vs Slavia Praha
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa Fenerbahce hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 3 bàn
Fenerbahce chấp Slavia Praha 0.75 trái, kèo châu Á nghiêng nhẹ về Fenerbahce
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Tài xỉu (over/under): cược tổng số bàn thắng cả trận cao hơn (tài) hay thấp hơn (xỉu) một mốc cho trước.
Kèo châu Á (chấp): đội mạnh hơn phải chấp đối thủ 1 số bàn thắng ảo trước khi tính thắng thua cược.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Fenerbahce
Slavia Praha
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Về vị trí bảng xếp hạng, Fenerbahce (hạng 28) đang nhỉnh hơn hẳn Slavia Praha (hạng 31) — chênh lệch 3 bậc.
Lịch sử đối đầu
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 14/10/2026.
Trận khác · League Stage - 3 Cúp C1 Châu Âu
- 20/1023:45Sabah FABorussia Dortmundvs
- 21/1002:00Manchester CityAEK Athens FCvs
- 21/1002:00Paris Saint GermainBarcelonavs
- 21/1002:00VfB StuttgartAtletico Madridvs
- 21/1002:00FC PortoPSV Eindhovenvs
- 21/1002:00AS RomaSlovan Bratislavavs
- 21/1002:00NapoliBodo/Glimtvs
- 21/1002:00LiverpoolVillarrealvs
Câu hỏi thường gặp
Trận Fenerbahce vs Slavia Praha diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Fenerbahce vs Slavia Praha thuộc khuôn khổ Cúp C1 Châu Âu diễn ra lúc 23:45 ngày 20/10.
Trận Fenerbahce vs Slavia Praha đá ở sân nào?
Trận đấu Fenerbahce vs Slavia Praha diễn ra trên sân Chobani Stadium Fenerbahce Sukru Saracoglu tại Istanbul.
Tỷ lệ dự đoán trận Fenerbahce vs Slavia Praha như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Fenerbahce có 56% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 23%, Slavia Praha thắng 21%.
Lịch sử đối đầu giữa Fenerbahce và Slavia Praha thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Fenerbahce thắng 1, hòa 0, thua 2.
