Kết quả FC Liefering vs Sturm Graz II - Hạng 2 Áo
FC Liefering
Sturm Graz II- O. Adejenughure 2'
- L. Traore 40'
- Yuri Leles 67'
- T. Gurmann 42'
Nhận định trước trận FC Liefering vs Sturm Graz II - Hạng 2 Áo
Trận đấu FC Liefering vs Sturm Graz II tại Hạng 2 Áo đã kết thúc với kết quả FC Liefering thắng 3-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá FC Liefering có 43% khả năng thắng, hòa 23% và Sturm Graz II thắng 34%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa FC Liefering hoặc Sturm Graz II, kèm kèo tài xỉu dưới 3.75 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, FC Liefering có 3 trận thắng, 3 trận hòa và 2 trận thua trước Sturm Graz II trong 8 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
FC Liefering
#8
13 điểm · 8 trận
4T-1H-3B
Sturm Graz II
#13
8 điểm · 8 trận
2T-2H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về FC Liefering với tỷ lệ chấp -0.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: FC Liefering 2.15 - Hòa 3.90 - Sturm Graz II 2.70.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.25 / 1.95 | 1.85 | 3.50 / 1.73 | 2.00 | 2.15 | 3.90 | 2.70 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.75 | 2.05 | 1.50 / 1.83 | 1.83 | 2.50 | 2.62 | 3.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.87 | 1.84 | 3.75 / 1.94 | 1.79 | 2.14 | 4.05 | 2.75 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.70 | 2.03 | 1.50 / 1.83 | 1.89 | 2.57 | 2.56 | 3.12 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.25 / 1.95 | 1.90 | 3.75 / 1.99 | 1.85 | 2.19 | 4.23 | 2.80 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.72 | 2.14 | 1.50 / 1.91 | 1.91 | 2.61 | 2.77 | 3.22 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -2.00 / 1.75 | 2.05 | 4.50 / 4.00 | 1.23 | 1.00 | 51.00 | 101.00 |
Trận khác vòng 8 Hạng 2 Áo
- 09/10KTSV KapfenbergAustria Vienna (Am)01
- 09/10KTSKU AmstettenFC BW Linz11
- 10/10KTFirst ViennaSKN ST. Polten31
- 10/10KTWSPG WelsSchwarz-Weiß Bregenz10
- 10/10KTRapid Wien IIWacker Innsbruck12
- 10/10KTAustria SalzburgFloridsdorfer AC21
- 11/10KTAdmira WackerVoitsberg32
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận FC Liefering vs Sturm Graz II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số FC Liefering 3-1 Sturm Graz II (hiệp 1: 2-1). Ghi bàn: O. Adejenughure 2', L. Traore 40', Yuri Leles 67' cho FC Liefering; T. Gurmann 42' cho Sturm Graz II.
Trận FC Liefering vs Sturm Graz II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu FC Liefering vs Sturm Graz II thuộc khuôn khổ Hạng 2 Áo đã diễn ra lúc 20:30 ngày 10/10.
Trận FC Liefering vs Sturm Graz II đá ở sân nào?
Trận đấu FC Liefering vs Sturm Graz II đã diễn ra trên sân Red Bull Arena tại Salzburg.
Tỷ lệ dự đoán trận FC Liefering vs Sturm Graz II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, FC Liefering có 43% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 23%, Sturm Graz II thắng 34%.
Lịch sử đối đầu giữa FC Liefering và Sturm Graz II thế nào?
Trong 8 lần chạm trán gần nhất, FC Liefering thắng 3, hòa 3, thua 2.
