Kết quả FBC Riograndense RS vs Farroupilha - Gaúcho - 3
FBC Riograndense RS
FarroupilhaNhận định trước trận FBC Riograndense RS vs Farroupilha - Gaúcho - 3
Trận đấu FBC Riograndense RS vs Farroupilha tại Gaúcho - 3 đã kết thúc với kết quả hòa 0-0. Về thành tích đối đầu trực tiếp, FBC Riograndense RS có 1 trận thắng, 0 trận hòa và 0 trận thua trước Farroupilha trong 1 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
FBC Riograndense RS
#7
10 điểm · 8 trận
3T-1H-4B
Farroupilha
#6
12 điểm · 7 trận
4T-0H-3B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Trận khác · Group Stage - 1 Gaúcho - 3
Xem tất cả kết quả Gaúcho - 3Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận FBC Riograndense RS vs Farroupilha thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số FBC Riograndense RS 0-0 Farroupilha (hiệp 1: 0-0).
Trận FBC Riograndense RS vs Farroupilha diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu FBC Riograndense RS vs Farroupilha thuộc khuôn khổ Gaúcho - 3 đã diễn ra lúc 01:00 ngày 22/09.
Trận FBC Riograndense RS vs Farroupilha đá ở sân nào?
Trận đấu FBC Riograndense RS vs Farroupilha đã diễn ra trên sân Estádio Torquato Pontes tại Rio Grande, Rio Grande do Sul.
Lịch sử đối đầu giữa FBC Riograndense RS và Farroupilha thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, FBC Riograndense RS thắng 1, hòa 0, thua 0.
