Kết quả FBC Melgar vs Sporting Cristal - VĐQG Peru
FBC Melgar
Sporting CristalNhận định trước trận FBC Melgar vs Sporting Cristal - VĐQG Peru
FBC Melgar vs Sporting Cristal (VĐQG Peru) đã khép lại với kết quả FBC Melgar thắng 2-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về FBC Melgar với tỷ lệ 50%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa FBC Melgar hoặc hòa. Chỉ số hiệu suất ghi bàn nghiêng hẳn về phía FBC Melgar (70% - 30%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, FBC Melgar đạt hiệu suất 2.4 bàn thắng - 1.0 bàn thua mỗi trận, còn Sporting Cristal là 1.4 - 1.6 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: FBC Melgar thắng 6, hòa 1, thua 2. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 23/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
FBC Melgar
#4
47 điểm · 28 trận
13T-8H-7B
Sporting Cristal
#9
41 điểm · 28 trận
12T-5H-11B
Thống kê trận đấu
Theo kèo châu Á (-0.50), FBC Melgar được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: FBC Melgar 1.70 - Hòa 3.80 - Sporting Cristal 4.60.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.67 | 2.15 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 1.70 | 3.80 | 4.60 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.40 | 1.50 | 2.25 | 2.25 | 4.33 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.73 | 2.08 | 1.70 | 3.60 | 4.75 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.82 | 1.98 | — | — | 2.25 | 2.38 | 4.75 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 1.58 | 2.16 | 2.75 / 1.90 | 1.77 | 1.63 | 3.85 | 5.10 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.25 / 2.05 | 1.65 | 2.15 | 2.38 | 4.90 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 1.80 | 1.83 | 2.75 / 1.86 | 1.89 | 1.69 | 3.84 | 4.57 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.80 | 1.90 | 1.25 / 2.06 | 1.67 | 2.23 | 2.24 | 4.86 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.75 / 1.89 | 1.93 | 2.75 / 1.88 | 1.93 | 1.69 | 3.84 | 4.39 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.75 | 1.97 | 1.25 / 2.06 | 1.69 | 2.14 | 2.33 | 4.50 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -1.00 / 1.65 | 2.20 | 3.50 / 7.80 | 1.09 | 1.01 | 26.00 | 501.00 |
Trận khác · Clausura - 2 VĐQG Peru
- 25/07KTAlianza AtleticoCultural Santa Rosa31
- 25/07KTUniversitarioCusco21
- 25/07KTSport BoysADT20
- 26/07KTSport HuancayoAtletico Grau20
- 26/07KTJuan Pablo II CollegeCienciano20
- 27/07KTUTCUCV Moquegua00
- 27/07KTComerciantes UnidosAlianza Lima22
- 27/07KTDeportivo GarcilasoFC Cajamarca21
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận FBC Melgar vs Sporting Cristal thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số FBC Melgar 2-1 Sporting Cristal (hiệp 1: 1-0).
Trận FBC Melgar vs Sporting Cristal diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu FBC Melgar vs Sporting Cristal thuộc khuôn khổ VĐQG Peru đã diễn ra lúc 08:00 ngày 26/07.
Trận FBC Melgar vs Sporting Cristal đá ở sân nào?
Trận đấu FBC Melgar vs Sporting Cristal đã diễn ra trên sân Estadio de la UNSA tại Arequipa.
Tỷ lệ dự đoán trận FBC Melgar vs Sporting Cristal như thế nào?
Theo số liệu thống kê, FBC Melgar có 50% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 50%, Sporting Cristal thắng 0%.
Lịch sử đối đầu giữa FBC Melgar và Sporting Cristal thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, FBC Melgar thắng 6, hòa 1, thua 2.
