Kết quả Famalicão U19 vs Vitoria Guimaraes U19 - Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Famalicão U19
Vitoria Guimaraes U19- Không rõ 7'
- Không rõ 23'
- Không rõ 84'
- Không rõ 50'
Nhận định trước trận Famalicão U19 vs Vitoria Guimaraes U19 - Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Trận đấu Famalicão U19 vs Vitoria Guimaraes U19 tại Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 đã kết thúc với kết quả Famalicão U19 thắng 3-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Famalicão U19 có 35% khả năng thắng, hòa 29% và Vitoria Guimaraes U19 thắng 36%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Vitoria Guimaraes U19 hoặc Famalicão U19, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Famalicão U19 có 1 trận thắng, 2 trận hòa và 6 trận thua trước Vitoria Guimaraes U19 trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 26/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Famalicão U19
#7
8 điểm · 7 trận
2T-2H-3B
Vitoria Guimaraes U19
#4
10 điểm · 7 trận
3T-1H-3B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Famalicão U19 2.55 - Hòa 3.40 - Vitoria Guimaraes U19 2.35.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 2.55 | 3.40 | 2.35 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.98 | 1.82 | — | — | 3.20 | 2.20 | 3.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.81 | 2.50 / 1.83 | 1.84 | 2.54 | 3.10 | 2.47 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.84 | 1.80 | 1.00 / 1.82 | 1.85 | 3.26 | 2.01 | 3.12 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.00 / 1.87 | 1.84 | 2.50 / 1.85 | 1.85 | 2.54 | 3.02 | 2.50 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.85 | 1.84 | 1.00 / 1.77 | 1.93 | — | — | — |
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Famalicão U19 vs Vitoria Guimaraes U19 thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Famalicão U19 3-1 Vitoria Guimaraes U19 (hiệp 1: 2-0). Ghi bàn: Không rõ 7', Không rõ 23', Không rõ 84' cho Famalicão U19; Không rõ 50' cho Vitoria Guimaraes U19.
Trận Famalicão U19 vs Vitoria Guimaraes U19 diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Famalicão U19 vs Vitoria Guimaraes U19 thuộc khuôn khổ Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 đã diễn ra lúc 21:00 ngày 26/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Famalicão U19 vs Vitoria Guimaraes U19 như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Famalicão U19 có 35% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 29%, Vitoria Guimaraes U19 thắng 36%.
Lịch sử đối đầu giữa Famalicão U19 và Vitoria Guimaraes U19 thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Famalicão U19 thắng 1, hòa 2, thua 6.
