Kết quả FA Šiauliai II vs Be1 NFA - Hạng 2 Lítva
FA Šiauliai II
Be1 NFA- T. Gudaitis 67'
- J. Ampofo 87'
Nhận định trước trận FA Šiauliai II vs Be1 NFA - Hạng 2 Lítva
Trận đấu FA Šiauliai II vs Be1 NFA tại Hạng 2 Lítva đã kết thúc với kết quả Be1 NFA thắng 2-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá FA Šiauliai II có 19% khả năng thắng, hòa 24% và Be1 NFA thắng 58%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Be1 NFA hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 3 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, FA Šiauliai II có 1 trận thắng, 0 trận hòa và 8 trận thua trước Be1 NFA trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 14/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
FA Šiauliai II
#15
18 điểm · 26 trận
4T-6H-16B
Be1 NFA
#3
51 điểm · 25 trận
16T-3H-6B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Be1 NFA với tỷ lệ chấp 1.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: FA Šiauliai II 4.00 - Hòa 4.00 - Be1 NFA 1.62.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 1.25 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.60 | 2.30 | 4.00 | 4.00 | 1.62 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.25 / 2.00 | 1.80 | — | — | 4.33 | 2.40 | 2.10 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.89 | 1.74 | 4.60 | 4.00 | 1.53 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.90 | 1.70 | 4.30 | 2.65 | 1.98 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 1.00 / 1.78 | 1.90 | 3.00 / 1.86 | 1.76 | 5.02 | 3.90 | 1.55 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.99 | 1.68 | 1.25 / 1.92 | 1.73 | 5.18 | 2.29 | 2.08 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 1.00 / 1.81 | 1.91 | 3.00 / 1.93 | 1.78 | 4.70 | 3.77 | 1.54 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.72 | 1.99 | 1.25 / 1.93 | 1.77 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 2.00 / 3.30 | 1.33 | 2.50 / 4.25 | 1.21 | 81.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác vòng 24 Hạng 2 Lítva
- 11/09KTNeptūną KlaipėdaJonava20
- 11/09KTTransinvest 2Hegelmann II41
- 11/09KTBabrungasAtmosfera32
- 12/09KTGarliavaBFA23
- 12/09KTTaurasŽalgiris II01
- 12/09KTKauno Žalgiris IIEkranas21
- 12/09KTDainavaMinija03
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận FA Šiauliai II vs Be1 NFA thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số FA Šiauliai II 0-2 Be1 NFA (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: T. Gudaitis 67', J. Ampofo 87' cho Be1 NFA.
Trận FA Šiauliai II vs Be1 NFA diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu FA Šiauliai II vs Be1 NFA thuộc khuôn khổ Hạng 2 Lítva đã diễn ra lúc 23:00 ngày 14/09.
Tỷ lệ dự đoán trận FA Šiauliai II vs Be1 NFA như thế nào?
Theo số liệu thống kê, FA Šiauliai II có 19% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 24%, Be1 NFA thắng 58%.
Lịch sử đối đầu giữa FA Šiauliai II và Be1 NFA thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, FA Šiauliai II thắng 1, hòa 0, thua 8.
