Kết quả F91 Dudelange vs Mamer - Giao hữu CLB
F91 Dudelange
MamerNhận định trước trận F91 Dudelange vs Mamer - Giao hữu CLB
F91 Dudelange vs Mamer (Giao hữu CLB) đã khép lại với kết quả F91 Dudelange thắng 2-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về F91 Dudelange với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về F91 Dudelange thắng, kèm kèo tài xỉu trên 4.5 bàn. Về phong độ, F91 Dudelange đang vượt trội hơn hẳn Mamer (100% so với 0%). Về phong độ gần đây, F91 Dudelange đạt hiệu suất 2.4 bàn thắng - 1.4 bàn thua mỗi trận, còn Mamer là 0.5 - 7.0 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 2 trận gần nhất giữa 2 đội: F91 Dudelange thắng 1, hòa 0, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 20/07/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-2.25), F91 Dudelange được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: F91 Dudelange 1.17 - Hòa 7.00 - Mamer 13.00.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.65 | 2.00 | 1.15 | 6.00 | 12.00 |
| 10Bet | Hiệp 1 | -1.00 / 1.85 | 1.77 | 1.50 / 1.70 | 1.90 | 1.45 | 3.25 | 8.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -2.25 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.28 | 3.50 | 1.17 | 7.00 | 13.00 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -1.25 / 1.92 | 1.88 | — | — | 1.44 | 3.20 | 9.00 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.63 | 2.05 | 1.14 | 6.50 | 12.00 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.68 | 1.93 | 1.44 | 3.35 | 8.50 |
| 1xBet | Toàn trận | -2.25 / 1.85 | 1.83 | 3.75 / 1.78 | 1.91 | 1.14 | 6.30 | 12.70 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.75 / 1.71 | 1.95 | 1.50 / 1.82 | 1.86 | 1.54 | 2.82 | 9.40 |
| Pinnacle | Toàn trận | -2.25 / 1.85 | 1.84 | 3.75 / 1.81 | 1.89 | 1.14 | 6.02 | 11.91 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -1.00 / 1.82 | 1.86 | 1.50 / 1.79 | 1.90 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -2.00 / 1.33 | 3.30 | 2.50 / 4.25 | 1.21 | 1.00 | 51.00 | 126.00 |
Trận khác · Club Friendlies Giao hữu CLB
- 01/08KTCaldasAcademica22
- 01/08KTEmpoliSpezia11
- 01/08KTKVC WesterloSamsunspor12
- 01/08KTSochauxAuxerre11
- 01/08KTBeltinciAl-Faisaly FC13
- 01/08KTNancyDijon22
- 01/08KTKasimpasaHull City11
- 01/08KTRodaAlemannia Aachen24
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận F91 Dudelange vs Mamer thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số F91 Dudelange 2-0 Mamer (hiệp 1: 2-0).
Trận F91 Dudelange vs Mamer diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu F91 Dudelange vs Mamer thuộc khuôn khổ Giao hữu CLB đã diễn ra lúc 00:00 ngày 23/07.
Tỷ lệ dự đoán trận F91 Dudelange vs Mamer như thế nào?
Theo số liệu thống kê, F91 Dudelange có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Mamer thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa F91 Dudelange và Mamer thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, F91 Dudelange thắng 1, hòa 0, thua 1.
