Kết quả Extremadura 1924 vs Racing Ferrol - Primera División RFEF - Group 1
Extremadura 1924
Racing Ferrol- Rodri 64'
Nhận định trước trận Extremadura 1924 vs Racing Ferrol - Primera División RFEF - Group 1
Extremadura 1924 vs Racing Ferrol (Primera División RFEF - Group 1) đã khép lại với kết quả Extremadura 1924 thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Extremadura 1924 với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Extremadura 1924 hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Extremadura 1924
#11
9 điểm · 7 trận
3T-0H-4B
Racing Ferrol
#3
13 điểm · 7 trận
4T-1H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.25), Extremadura 1924 được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Extremadura 1924 2.05 - Hòa 3.10 - Racing Ferrol 3.40.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.25 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 2.10 | 1.70 | 2.05 | 3.10 | 3.40 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.20 | 1.65 | 0.50 / 1.44 | 2.62 | 2.75 | 2.05 | 4.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.73 | 1.94 | 2.25 / 1.83 | 1.87 | 2.02 | 3.12 | 3.51 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.12 | 1.61 | 1.00 / 2.02 | 1.70 | 2.69 | 1.97 | 4.43 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.25 / 1.76 | 2.04 | 2.25 / 1.86 | 1.93 | 2.04 | 3.15 | 3.53 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.10 | 1.71 | 1.00 / 2.02 | 1.76 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.00 / 1.95 | 1.85 | 1.50 / 7.80 | 1.09 | 1.01 | 26.00 | 151.00 |
Trận khác · Group 1 - 2 Primera División RFEF - Group 1
- 05/09KTPonferradinaLugo00
- 05/09KTMirandesUD Ourense20
- 05/09KTPontevedraArenas Getxo41
- 05/09KTUnionistas de SalamancaReal Unión24
- 05/09KTCD CoriaBarakaldo41
- 06/09KTDeportivo La Coruña IICacereño11
- 06/09KTCultural LeonesaMérida AD10
- 06/09KTAthletic Club IIReal Avilés21
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Extremadura 1924 vs Racing Ferrol thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Extremadura 1924 1-0 Racing Ferrol (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: Rodri 64' cho Extremadura 1924.
Trận Extremadura 1924 vs Racing Ferrol diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Extremadura 1924 vs Racing Ferrol thuộc khuôn khổ Primera División RFEF - Group 1 đã diễn ra lúc 23:15 ngày 06/09.
Trận Extremadura 1924 vs Racing Ferrol đá ở sân nào?
Trận đấu Extremadura 1924 vs Racing Ferrol đã diễn ra trên sân Estadio Francisco de la Hera tại Almendralejo.
Tỷ lệ dự đoán trận Extremadura 1924 vs Racing Ferrol như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Extremadura 1924 có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 29%, Racing Ferrol thắng 26%.
