Kết quả Europa II vs Montañesa - Tercera División RFEF - Group 5
Europa II
Montañesa- Không rõ 53'
Nhận định trước trận Europa II vs Montañesa - Tercera División RFEF - Group 5
Europa II vs Montañesa (Tercera División RFEF - Group 5) đã khép lại với kết quả Europa II thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Europa II với tỷ lệ 41%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Europa II hoặc Montañesa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn. Lịch sử đối đầu 4 trận gần nhất giữa 2 đội: Europa II thắng 3, hòa 0, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 27/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Europa II
#8
8 điểm · 6 trận
2T-2H-2B
Montañesa
#1
12 điểm · 6 trận
4T-0H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.25), Europa II được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Europa II 2.40 - Hòa 3.10 - Montañesa 2.62.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.25 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 2.20 | 1.65 | 2.40 | 3.10 | 2.62 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.80 | 2.00 | — | — | 3.10 | 2.05 | 3.40 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.91 | 1.76 | 2.25 / 1.83 | 1.83 | 2.22 | 3.12 | 2.96 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.65 | 2.03 | 1.00 / 1.95 | 1.73 | 2.91 | 1.98 | 3.84 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.25 / 1.99 | 1.78 | 2.25 / 1.86 | 1.89 | 2.31 | 2.93 | 3.02 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.67 | 2.12 | 1.00 / 2.01 | 1.75 | — | — | — |
Trận khác · Group 5 - 4 Tercera División RFEF - Group 5
- 27/09KTSan Juan Atletico de MontcadaTona21
- 27/09KTGramaVilassar Mar30
- 27/09KTPobla MafumetVilanova23
- 27/09KTL'EscalaMartinenc32
- 27/09KTMollerussaCornellà11
- 27/09KTL'HospitaletCerdanyola del Vallès22
- 27/09KTPeraladaAtlètic Lleida30
- 27/09KTBadalonaSan Cristóbal40
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Europa II vs Montañesa thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Europa II 1-0 Montañesa (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: Không rõ 53' cho Europa II.
Trận Europa II vs Montañesa diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Europa II vs Montañesa thuộc khuôn khổ Tercera División RFEF - Group 5 đã diễn ra lúc 17:00 ngày 27/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Europa II vs Montañesa như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Europa II có 41% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 29%, Montañesa thắng 30%.
Lịch sử đối đầu giữa Europa II và Montañesa thế nào?
Trong 4 lần chạm trán gần nhất, Europa II thắng 3, hòa 0, thua 1.
