Kết quả Enskede vs Täby - Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển
Enskede
TäbyNhận định trước trận Enskede vs Täby - Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển
Trận đấu Enskede vs Täby tại Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển đã kết thúc với kết quả Enskede thắng 2-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Enskede có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Täby thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Täby. Về hiệu suất ghi bàn, Täby đang vượt trội hơn hẳn Enskede (30% so với 70%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Enskede ghi trung bình 2.0 bàn và để thủng lưới 1.2 bàn/trận, trong khi Täby ghi 1.8 và để thủng 0.6 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Enskede có 0 trận thắng, 0 trận hòa và 2 trận thua trước Täby trong 2 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 30/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Enskede
#2
52 điểm · 25 trận
16T-4H-5B
Täby
#6
41 điểm · 25 trận
12T-5H-8B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Enskede 2.35 - Hòa 3.45 - Täby 2.60.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.75 | 1.93 | 2.50 / 1.62 | 2.20 | 2.35 | 3.45 | 2.60 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.20 | 1.57 | 2.85 | 2.30 | 3.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 2.02 | 1.78 | 2.50 / 1.65 | 2.20 | 2.25 | 3.30 | 2.70 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.72 | 2.08 | — | — | 2.75 | 2.30 | 3.10 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.54 | 2.20 | 2.25 | 3.35 | 2.55 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | — | — | 2.70 | 2.35 | 3.20 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.71 | 1.98 | 2.75 / 1.72 | 1.91 | 2.31 | 3.26 | 2.68 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.73 | 1.92 | 1.25 / 1.96 | 1.70 | 2.87 | 2.13 | 3.42 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.00 / 1.72 | 2.01 | 2.75 / 1.76 | 1.96 | 2.29 | 3.21 | 2.66 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.74 | 1.97 | 1.25 / 1.95 | 1.76 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -1.00 / 2.50 | 1.50 | 3.50 / 7.00 | 1.10 | 1.02 | 19.00 | 151.00 |
Trận khác · Norra Svealand - 15 Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển
- 01/08KTLidingöAngby23
- 01/08KTGuteKungsängen41
- 01/08KTSkiljeboFalu BS30
- 01/08KTKorsnäsHelges03
- 02/08KTBollstanäsFranke11
- 03/08KTSunnerstaViggbyholms IK20
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Enskede vs Täby thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Enskede 2-1 Täby (hiệp 1: 1-0).
Trận Enskede vs Täby diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Enskede vs Täby thuộc khuôn khổ Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển đã diễn ra lúc 18:00 ngày 02/08.
Tỷ lệ dự đoán trận Enskede vs Täby như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Enskede có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Täby thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Enskede và Täby thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, Enskede thắng 0, hòa 0, thua 2.
