Soi kèo, nhận định Egnatia Rrogozhinë vs FC Midtjylland - Cúp C3 Châu Âu
Egnatia Rrogozhinë
FC MidtjyllandNhận định, soi kèo Egnatia Rrogozhinë vs FC Midtjylland - Cúp C3 Châu Âu
Nhận định soi kèo Egnatia Rrogozhinë vs FC Midtjylland (Cúp C3 Châu Âu): dữ liệu nghiêng về FC Midtjylland với tỷ lệ 61%, phần còn lại chia cho 2 kết quả khác. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa FC Midtjylland hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.75 bàn. FC Midtjylland cho thấy phong độ tốt hơn đáng kể so với Egnatia Rrogozhinë trong giai đoạn gần đây (0% - 100%). Trên bảng xếp hạng Cúp C3 Châu Âu, FC Midtjylland đang xếp hạng 18 với 0 điểm, trong khi Egnatia Rrogozhinë xếp hạng 30 với 0 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo thị trường và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 09/10/2026.
Kèo châu Á đang nghiêng về FC Midtjylland với tỷ lệ chấp 1.00, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Egnatia Rrogozhinë 6.00 - Hòa 4.10 - FC Midtjylland 1.50.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 1.00 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 6.00 | 4.10 | 1.50 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.78 | 2.02 | 1.50 / 2.62 | 1.44 | 6.50 | 2.38 | 2.00 |
| 1xBet | Toàn trận | 1.00 / 1.89 | 1.84 | 2.75 / 2.00 | 1.87 | 6.02 | 4.30 | 1.57 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.25 / 2.10 | 1.64 | 1.00 / 1.72 | 2.02 | 5.70 | 2.29 | 2.03 |
| Pinnacle | Toàn trận | 1.00 / 1.93 | 1.90 | 2.75 / 1.96 | 1.86 | 5.89 | 4.15 | 1.53 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.50 / 1.80 | 2.01 | 1.00 / 1.68 | 2.13 | 6.15 | 2.47 | 2.01 |
🎯 Dự đoán kết quả Egnatia Rrogozhinë vs FC Midtjylland
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa FC Midtjylland hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.75 bàn
FC Midtjylland chấp Egnatia Rrogozhinë 1 trái, kèo châu Á nghiêng nhẹ về FC Midtjylland
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Tài xỉu (over/under): cược tổng số bàn thắng cả trận cao hơn (tài) hay thấp hơn (xỉu) một mốc cho trước.
Kèo châu Á (chấp): đội mạnh hơn phải chấp đối thủ 1 số bàn thắng ảo trước khi tính thắng thua cược.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Egnatia Rrogozhinë
FC Midtjylland
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Về vị trí bảng xếp hạng, FC Midtjylland (hạng 18) đang nhỉnh hơn hẳn Egnatia Rrogozhinë (hạng 30) — chênh lệch 12 bậc.
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 09/10/2026.
Trận khác · League Stage - 1 Cúp C3 Châu Âu
- 15/1023:45RigaKairat Almatyvs
- 15/1023:45FC LuganoFK Crvena Zvezdavs
- 15/1023:45HNK Hajduk SplitAjaxvs
- 15/1023:45PanathinaikosBorac Banja Lukavs
- 15/1023:45GentAarhusvs
- 15/1023:45Universitatea CraiovaGetafevs
- 15/1023:45CSKA SofiaMonacovs
- 15/1023:45KuPSTrabzonsporvs
Câu hỏi thường gặp
Trận Egnatia Rrogozhinë vs FC Midtjylland diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Egnatia Rrogozhinë vs FC Midtjylland thuộc khuôn khổ Cúp C3 Châu Âu diễn ra lúc 23:45 ngày 15/10.
Trận Egnatia Rrogozhinë vs FC Midtjylland đá ở sân nào?
Trận đấu Egnatia Rrogozhinë vs FC Midtjylland diễn ra trên sân Arena Kombetare tại Tirana.
Tỷ lệ dự đoán trận Egnatia Rrogozhinë vs FC Midtjylland như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Egnatia Rrogozhinë có 16% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 23%, FC Midtjylland thắng 61%.
