Kết quả Drogheda United vs Shamrock Rovers - VĐQG Ireland
Drogheda United
Shamrock RoversNhận định trước trận Drogheda United vs Shamrock Rovers - VĐQG Ireland
Drogheda United vs Shamrock Rovers (VĐQG Ireland) đã khép lại với kết quả hòa 0-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Shamrock Rovers với tỷ lệ 50%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Shamrock Rovers. Chỉ số hiệu suất ghi bàn nghiêng hẳn về phía Shamrock Rovers (29% - 71%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Drogheda United đạt hiệu suất 1.2 bàn thắng - 1.8 bàn thua mỗi trận, còn Shamrock Rovers là 1.8 - 1.0 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Drogheda United thắng 0, hòa 3, thua 7. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 29/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Drogheda United
#9
34 điểm · 33 trận
8T-10H-15B
Shamrock Rovers
#1
65 điểm · 33 trận
19T-8H-6B
Thống kê trận đấu
Theo kèo châu Á (0.50), Shamrock Rovers được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Drogheda United 4.20 - Hòa 3.45 - Shamrock Rovers 1.85.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.50 / 1.93 | 1.80 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 4.20 | 3.45 | 1.85 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.40 | 2.75 | 4.75 | 2.10 | 2.30 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.50 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 4.00 | 3.25 | 1.85 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.80 | 2.00 | — | — | 4.75 | 2.20 | 2.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.50 / 1.95 | 1.73 | 2.50 / 1.93 | 1.75 | 4.30 | 3.45 | 1.79 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.84 | 1.83 | 4.50 | 2.15 | 2.35 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.75 / 1.64 | 2.02 | 2.25 / 1.80 | 1.97 | 4.38 | 3.35 | 1.85 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.75 | 1.94 | 1.00 / 2.02 | 1.74 | 5.12 | 2.00 | 2.50 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.50 / 1.98 | 1.90 | 2.25 / 1.87 | 2.00 | 4.45 | 3.47 | 1.89 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.88 | 1.97 | 1.00 / 2.01 | 1.81 | 5.05 | 2.22 | 2.51 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 0.00 / 3.10 | 1.35 | 0.50 / 7.80 | 1.09 | 29.00 | 1.03 | 17.00 |
Trận khác vòng 26 VĐQG Ireland
- 01/08KTDundalkSligo Rovers11
- 02/08KTWaterfordShelbourne10
- 02/08KTSt Patrick's Athl.Derry City11
- 03/08KTBohemiansGalway United11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Drogheda United vs Shamrock Rovers thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Drogheda United 0-0 Shamrock Rovers (hiệp 1: 0-0).
Trận Drogheda United vs Shamrock Rovers diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Drogheda United vs Shamrock Rovers thuộc khuôn khổ VĐQG Ireland đã diễn ra lúc 02:00 ngày 01/08.
Trận Drogheda United vs Shamrock Rovers đá ở sân nào?
Trận đấu Drogheda United vs Shamrock Rovers đã diễn ra trên sân Weavers Park tại Drogheda.
Tỷ lệ dự đoán trận Drogheda United vs Shamrock Rovers như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Drogheda United có 0% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 50%, Shamrock Rovers thắng 50%.
Lịch sử đối đầu giữa Drogheda United và Shamrock Rovers thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Drogheda United thắng 0, hòa 3, thua 7.
