Kết quả Dordoi Bishkek vs Bishkek City - Giải Vô địch Quốc gia Kyrgyzstan
Dordoi Bishkek
Bishkek CityNhận định trước trận Dordoi Bishkek vs Bishkek City - Giải Vô địch Quốc gia Kyrgyzstan
Dordoi Bishkek vs Bishkek City (Giải Vô địch Quốc gia Kyrgyzstan) đã khép lại với tỷ số Dordoi Bishkek thắng 3-0. Lịch sử đối đầu 2 trận gần nhất giữa 2 đội: Dordoi Bishkek thắng 1, hòa 0, thua 1.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
Dordoi Bishkek
#11
29 điểm · 26 trận
8T-5H-13B
Bishkek City
#7
36 điểm · 27 trận
9T-9H-9B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Trận khác vòng 6 Giải Vô địch Quốc gia Kyrgyzstan
- 18/04KTIlbirsKara-Balta02
- 18/04KTOshMU AldierTalant21
- 19/04KTMuras UnitedOzgon21
- 19/04KTAsiagoalNeftchi05
- 20/04KTAlgaAbdish-Ata01
- 20/04KTAlayBars01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Dordoi Bishkek vs Bishkek City thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Dordoi Bishkek 3-0 Bishkek City (hiệp 1: 3-0).
Trận Dordoi Bishkek vs Bishkek City diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Dordoi Bishkek vs Bishkek City thuộc khuôn khổ Giải Vô địch Quốc gia Kyrgyzstan đã diễn ra lúc 17:00 ngày 19/04.
Trận Dordoi Bishkek vs Bishkek City đá ở sân nào?
Trận đấu Dordoi Bishkek vs Bishkek City đã diễn ra trên sân Stadion Dordoy tại Bishkek.
Lịch sử đối đầu giữa Dordoi Bishkek và Bishkek City thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, Dordoi Bishkek thắng 1, hòa 0, thua 1.
