Kết quả Dessel Sport vs Oud-Heverlee Leuven II - Giải hạng Ba Bỉ
Dessel Sport
Oud-Heverlee Leuven IINhận định trước trận Dessel Sport vs Oud-Heverlee Leuven II - Giải hạng Ba Bỉ
Trận đấu Dessel Sport vs Oud-Heverlee Leuven II tại Giải hạng Ba Bỉ đã kết thúc với kết quả Dessel Sport thắng 4-1. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Dessel Sport có 2 trận thắng, 1 trận hòa và 4 trận thua trước Oud-Heverlee Leuven II trong 7 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Trận khác · VV - 10 Giải hạng Ba Bỉ
Xem tất cả kết quả Giải hạng Ba BỉCâu hỏi thường gặp
Kết quả trận Dessel Sport vs Oud-Heverlee Leuven II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Dessel Sport 4-1 Oud-Heverlee Leuven II (hiệp 1: 1-0).
Trận Dessel Sport vs Oud-Heverlee Leuven II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Dessel Sport vs Oud-Heverlee Leuven II thuộc khuôn khổ Giải hạng Ba Bỉ đã diễn ra lúc 02:30 ngày 01/11.
Trận Dessel Sport vs Oud-Heverlee Leuven II đá ở sân nào?
Trận đấu Dessel Sport vs Oud-Heverlee Leuven II đã diễn ra trên sân Armand Melis Stadium tại Dessel.
Lịch sử đối đầu giữa Dessel Sport và Oud-Heverlee Leuven II thế nào?
Trong 7 lần chạm trán gần nhất, Dessel Sport thắng 2, hòa 1, thua 4.
