Kết quả Deportes Temuco vs Santiago Wanderers - Hạng 2 Chile
Deportes Temuco
Santiago Wanderers- D. Sanchez 19'
- D. Sanchez 56'
- L. Acevedo 90+5'
Nhận định trước trận Deportes Temuco vs Santiago Wanderers - Hạng 2 Chile
Trận đấu Deportes Temuco vs Santiago Wanderers tại Hạng 2 Chile đã kết thúc với kết quả Deportes Temuco thắng 3-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Deportes Temuco có 42% khả năng thắng, hòa 27% và Santiago Wanderers thắng 31%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Deportes Temuco hoặc Santiago Wanderers, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Deportes Temuco có 2 trận thắng, 1 trận hòa và 7 trận thua trước Santiago Wanderers trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 09/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Deportes Temuco
#10
35 điểm · 27 trận
9T-8H-10B
Santiago Wanderers
#5
44 điểm · 27 trận
12T-8H-7B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Deportes Temuco 2.25 - Hòa 3.35 - Santiago Wanderers 2.80.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.75 | 1.93 | 2.50 / 1.80 | 1.93 | 2.25 | 3.35 | 2.80 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.62 | 1.42 | 2.80 | 2.15 | 3.40 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 2.15 | 3.40 | 2.88 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.68 | 2.15 | — | — | 2.75 | 2.20 | 3.40 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.64 | 2.02 | 2.28 | 3.30 | 2.70 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.32 | 1.46 | 2.75 | 2.28 | 3.15 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.95 | 1.73 | 2.50 / 1.83 | 1.87 | 2.25 | 3.32 | 2.82 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.69 | 2.00 | 1.00 / 1.79 | 1.91 | 2.88 | 2.10 | 3.56 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.25 / 2.03 | 1.78 | 2.50 / 1.89 | 1.89 | 2.33 | 3.22 | 2.85 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.73 | 2.07 | 1.00 / 1.81 | 1.96 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -2.00 / 2.03 | 1.78 | 2.50 / 7.80 | 1.09 | 1.00 | 51.00 | 81.00 |
Trận khác vòng 25 Hạng 2 Chile
- 09/09KTD. Puerto MonttRangers de Talca12
- 09/09KTCurico UnidoUnion Espanola21
- 10/09KTRecoletaSan Marcos de Arica21
- 10/09KTDeportes CopiapoMagallanes11
- 10/09KTDeportes IquiqueDeportes Santa Cruz01
- 11/09KTAntofagastaCobreloa00
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Deportes Temuco vs Santiago Wanderers thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Deportes Temuco 3-0 Santiago Wanderers (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: D. Sanchez 19', D. Sanchez 56', L. Acevedo 90+5' cho Deportes Temuco.
Trận Deportes Temuco vs Santiago Wanderers diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Deportes Temuco vs Santiago Wanderers thuộc khuôn khổ Hạng 2 Chile đã diễn ra lúc 06:30 ngày 09/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Deportes Temuco vs Santiago Wanderers như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Deportes Temuco có 42% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 27%, Santiago Wanderers thắng 31%.
Lịch sử đối đầu giữa Deportes Temuco và Santiago Wanderers thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Deportes Temuco thắng 2, hòa 1, thua 7.
