Kết quả Defensores de Cambaceres vs Lugano - Argentina group C Tebolidun League Manchester
Defensores de Cambaceres
LuganoNhận định trước trận Defensores de Cambaceres vs Lugano - Argentina group C Tebolidun League Manchester
Defensores de Cambaceres vs Lugano (Argentina group C Tebolidun League Manchester) đã khép lại với kết quả Lugano thắng 2-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Lugano với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Lugano, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Lugano cho thấy phong độ tốt hơn đáng kể so với Defensores de Cambaceres trong giai đoạn gần đây (15% - 85%). Về phong độ gần đây, Defensores de Cambaceres đạt hiệu suất 0.4 bàn thắng - 1.8 bàn thua mỗi trận, còn Lugano là 1.0 - 0.4 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Defensores de Cambaceres thắng 5, hòa 4, thua 0. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 29/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Defensores de Cambaceres
#10
36 điểm · 32 trận
9T-9H-14B
Lugano
#7
46 điểm · 32 trận
11T-13H-8B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 1.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Defensores de Cambaceres 2.75 - Hòa 2.70 - Lugano 2.75.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.83 | 1.83 | 1.50 / 1.65 | 2.15 | 2.75 | 2.70 | 2.75 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.57 | 2.20 | 3.50 | 1.83 | 3.50 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.75 | 2.05 | 1.50 / 1.62 | 2.20 | 2.80 | 2.70 | 2.55 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.50 | 2.50 | — | — | 3.75 | 1.80 | 3.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 1.50 / 1.49 | 2.32 | 2.60 | 2.75 | 2.70 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.50 | 2.20 | 3.30 | 1.90 | 3.45 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.82 | 1.88 | 1.75 / 1.83 | 1.87 | 2.75 | 2.75 | 2.85 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.83 | 1.87 | 0.50 / 1.57 | 2.25 | 3.70 | 1.78 | 3.80 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.00 / 1.91 | 1.81 | 1.75 / 1.85 | 1.86 | 2.82 | 2.52 | 2.68 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.88 | 1.81 | 0.75 / 1.98 | 1.74 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 1.00 / 1.26 | 3.70 | 3.50 / 7.00 | 1.10 | 151.00 | 15.00 | 1.03 |
Trận khác vòng 22 Argentina group C Tebolidun League Manchester
- 31/07KTDeportivo MuñizAtletico Atlas11
- 01/08KTClaypoleLujan13
- 01/08KTDeportivo ParaguayoArgentino Rosario21
- 01/08KTPuerto NuevoSacachispas10
- 01/08KTDeportivo EspañolLeones de Rosario00
- 01/08KTJJ UrquizaBerazategui00
- 01/08KTCentro EspañolVictoriano Arenas01
- 01/08KTCentral CordobaGeneral Lamadrid31
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Defensores de Cambaceres vs Lugano thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Defensores de Cambaceres 1-2 Lugano (hiệp 1: 1-2).
Trận Defensores de Cambaceres vs Lugano diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Defensores de Cambaceres vs Lugano thuộc khuôn khổ Argentina group C Tebolidun League Manchester đã diễn ra lúc 04:00 ngày 01/08.
Tỷ lệ dự đoán trận Defensores de Cambaceres vs Lugano như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Defensores de Cambaceres có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Lugano thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Defensores de Cambaceres và Lugano thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Defensores de Cambaceres thắng 5, hòa 4, thua 0.
