Kết quả Defensor Sporting vs Cerro - VĐQG Uruguay
Defensor Sporting
Cerro- Martín Rabuñal 33'
- Lautaro Navarro 85'
- Jairo Amaro 30'
Nhận định trước trận Defensor Sporting vs Cerro - VĐQG Uruguay
Defensor Sporting vs Cerro (VĐQG Uruguay) đã khép lại với kết quả Defensor Sporting thắng 2-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Defensor Sporting với tỷ lệ 35%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Defensor Sporting hoặc hòa. Cerro cho thấy phong độ tốt hơn đáng kể so với Defensor Sporting trong giai đoạn gần đây (33% - 67%). Về phong độ gần đây, Defensor Sporting đạt hiệu suất 0.6 bàn thắng - 1.2 bàn thua mỗi trận, còn Cerro là 0.8 - 1.6 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Defensor Sporting thắng 3, hòa 3, thua 4. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 23/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Defensor Sporting
#12
35 điểm · 32 trận
8T-11H-13B
Cerro
#11
36 điểm · 32 trận
10T-6H-16B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), Defensor Sporting được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Defensor Sporting 1.78 - Hòa 3.20 - Cerro 4.65.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | -0.50 / 1.77 | 1.95 | 2.50 / 2.45 | 1.50 | 1.78 | 3.20 | 4.65 |
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.50 | 2.40 | 2.45 | 1.95 | 5.00 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 1.78 | 1.90 | 2.00 / 1.63 | 2.10 | 1.82 | 3.30 | 4.30 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 2.02 | 1.67 | 2.43 | 2.12 | 4.75 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 2.11 | 1.66 | 2.00 / 1.81 | 1.99 | 1.82 | 3.10 | 4.64 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.91 | 1.76 | 0.75 / 1.73 | 1.94 | 2.42 | 2.00 | 5.22 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.79 | 2.02 | 2.00 / 1.85 | 1.94 | 1.79 | 3.33 | 4.83 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.90 | 1.87 | 0.75 / 1.76 | 2.03 | 2.46 | 2.04 | 5.68 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -1.00 / 1.55 | 2.38 | 3.50 / 7.80 | 1.09 | 1.01 | 34.00 | 501.00 |
Trận khác · Torneo Intermedio - 7 VĐQG Uruguay
- 01/08KTAtletico TorqueWanderers02
- 01/08KTAlbion FCDanubio22
- 02/08KTDeportivo MaldonadoJuventud00
- 02/08KTPenarolCerro Largo30
- 02/08KTRacing MontevideoBoston River10
- 03/08KTCentral EspanolLiverpool Montevideo00
- 03/08KTClub NacionalProgreso21
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Defensor Sporting vs Cerro thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Defensor Sporting 2-1 Cerro (hiệp 1: 1-1). Ghi bàn: Martín Rabuñal 33', Lautaro Navarro 85' cho Defensor Sporting; Jairo Amaro 30' cho Cerro.
Trận Defensor Sporting vs Cerro diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Defensor Sporting vs Cerro thuộc khuôn khổ VĐQG Uruguay đã diễn ra lúc 05:00 ngày 04/08.
Trận Defensor Sporting vs Cerro đá ở sân nào?
Trận đấu Defensor Sporting vs Cerro đã diễn ra trên sân Estadio Luis Franzini tại Montevideo.
Tỷ lệ dự đoán trận Defensor Sporting vs Cerro như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Defensor Sporting có 35% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 35%, Cerro thắng 30%.
Lịch sử đối đầu giữa Defensor Sporting và Cerro thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Defensor Sporting thắng 3, hòa 3, thua 4.
