Kết quả Debreceni VSC vs Puskas Academy - VĐQG Hungary
Debreceni VSC
Puskas AcademyNhận định trước trận Debreceni VSC vs Puskas Academy - VĐQG Hungary
Trận đấu Debreceni VSC vs Puskas Academy tại VĐQG Hungary đã kết thúc với kết quả Puskas Academy thắng 2-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Debreceni VSC có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Puskas Academy thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Puskas Academy. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Debreceni VSC có 2 trận thắng, 2 trận hòa và 5 trận thua trước Puskas Academy trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 23/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Debreceni VSC
#8
10 điểm · 9 trận
2T-4H-3B
Puskas Academy
#1
18 điểm · 9 trận
6T-0H-3B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Debreceni VSC 2.14 - Hòa 3.40 - Puskas Academy 3.05.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.57 | 2.25 | 2.50 / 1.73 | 2.05 | 2.14 | 3.40 | 3.05 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.55 | 2.30 | 1.50 / 2.40 | 1.50 | 2.55 | 2.20 | 3.70 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.73 | 2.08 | 2.10 | 3.50 | 3.20 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.20 | 1.65 | — | — | 2.75 | 2.30 | 3.60 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 2.00 | 1.70 | 2.75 / 1.87 | 1.80 | 2.08 | 3.45 | 3.20 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.62 | 2.10 | 2.55 | 2.28 | 3.55 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.80 | 1.86 | 2.75 / 1.87 | 1.83 | 2.08 | 3.28 | 3.18 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.15 | 1.59 | 1.00 / 1.70 | 2.02 | 2.69 | 2.11 | 3.86 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.25 / 1.89 | 1.96 | 2.75 / 1.94 | 1.89 | 2.18 | 3.47 | 3.30 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.19 | 1.69 | 1.25 / 2.15 | 1.71 | 2.73 | 2.36 | 3.76 |
Trận khác vòng 1 VĐQG Hungary
- 25/07KTNyiregyhazaUjpest21
- 26/07KTKisvarda FCBudapest Honved11
- 26/07KTVasasGyori ETO FC22
- 27/07KTPaksFerencvarosi TC42
- 28/07KTMTK BudapestZalaegerszegi TE30
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Debreceni VSC vs Puskas Academy thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Debreceni VSC 0-2 Puskas Academy (hiệp 1: 0-2).
Trận Debreceni VSC vs Puskas Academy diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Debreceni VSC vs Puskas Academy thuộc khuôn khổ VĐQG Hungary đã diễn ra lúc 23:00 ngày 26/07.
Trận Debreceni VSC vs Puskas Academy đá ở sân nào?
Trận đấu Debreceni VSC vs Puskas Academy đã diễn ra trên sân Nagyerdei Stadion tại Debrecen.
Tỷ lệ dự đoán trận Debreceni VSC vs Puskas Academy như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Debreceni VSC có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Puskas Academy thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Debreceni VSC và Puskas Academy thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Debreceni VSC thắng 2, hòa 2, thua 5.
